Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
65/60, Phan Rang hả bác? :D xe em set limitspeed chạy qua đây cũng bị 65/60 nha. Mặc dù em biết trước nên set tốc độ chỉ có 58km/h thôi đó, Nhưng mí ảnh bắn phát ra 65/60 hoài à. Hay lắm.
Ê chơi kiểu này không đẹp đâu à. Cảm ơn bác truyền trước cho khẩu quyết, mai mốt đi ngang qua đây em xuống xe dẫn bộ thử coi mấy thằng "bạn thân" của em nó bắn được bao nhiêu.

Ủa bác ơi, e nhớ lúc học luật, Thầy dạy bảo là tốc độ cho gia giảm 5km/h mà bác. Nếu đường quy định 60 mình bị bắn 65 thì đúng là vi phạm nhưng chưa tới khung phạt. Vượt qua 65 thì mới phải đóng phạt.
Cũng như xe đăng ký 8 chỗ, mình chở 9 người là sai nhưng chưa vô khung phạt. vì khung phạt là từ 2 người trở lên.
Làm gì có chuyện đó bác.

anh không bị bắn tại KDC chổ di tích 3 Tháp.
từ Phan rang chạy ra, qua khỏi KDC chổ di tích 3 Tháp khoản 4 hay 5 km sẽ gặp biển 60Km, hầu hết bị độp chổ này, chạy tiếp sẽ gặp KDC cuối cùng của Ninh thuận, nơi các anh đón vào.
từ Nha trang vừa vào địa phận Ninh Thuận sẽ gặp biển KDC, chạy tiếp là gặp chổ có biển 60Km sau đó mới đến KDC chổ di tích 3 Tháp, các anh thường đón trước khi đến 3 Tháp
Em hỏi bị bắn chỗ nào thì ông CS nói chỗ khu ba tháp nên chỉ biết vậy.

Hạng C
19/5/17
558
36.286
93
65/60, Phan Rang hả bác? :D xe em set limitspeed chạy qua đây cũng bị 65/60 nha. Mặc dù em biết trước nên set tốc độ chỉ có 58km/h thôi đó, Nhưng mí ảnh bắn phát ra 65/60 hoài à. Hay lắm.
Bác xui ha em set 62 mà mấy ảnh bắn lần nào cũng ko dính