“BÍ THUẬT” CHĂM SÓC XE CHUẨN HƠN CẢ CHĂM VỢ CHĂM CON

“Xài lâu mau hỏng” - câu này chẳng lệch đi đâu được, với các bác tài thường xuyên gắn bó với chiếc xe bốn bánh của mình thì điều này lại càng chính xác hơn! Xế nhà nào cũng vậy, sau một thời gian dùng chứ không dưỡng, thì cả ngoại thất lẫn nội thất đều tàn tạ và kém sắc như nhau cả! Nhưng bạn chớ lo lắng, bởi AP CAR CARE một “bí thuật” chăm sóc xe khá “chuẩn” giúp các bác “tút tát” lại vợ hai của mình trong vòng 1 nốt nhạc

;) Dọn nội thất “xử đẹp” vết bẩn và mùi hôi khó chịu

Trong quá trình “lật cả xe lên dọn” thì chăm sóc, vệ sinh nội thất sẽ không thể thiếu. Vậy làm thế nào để dọn nội thất “chuẩn bài”? Tất nhiên là áp dụng quy trình vệ sinh từ A-Z dàn ghế xe, bảng taplo, các bộ phận nhựa, vô lăng cho đến những mảng vách bên trong không gian nội thất, thảm và sàn xe rồi!

;) Kinh nghiệm vệ sinh ngoại thất chuyên nghiệp:

Bạn đã từng quen với việc rửa xe qua loa, sơ sài với vài đường nước? ⛔ Nếu thế thì ngừng ngay từ lúc này và thay thế cách làm cũ bằng quy trình rửa xe “chôm chỉa” từ các trung tâm chăm sóc xe cao cấp nhé!
Washing: Dọn sơ các vết bẩn nhìn thấy được bằng xà phòng.
Cleaning: Vệ sinh chuyên sâu các vết bẩn nhỏ trong các khe kẽ.
Handling: Phục hồi bề mặt ngoại thất trở lại trạng thái nguyên vẹn.
Protection: Bảo vệ, bảo dưỡng để hạn chế các tác động lý hóa lên bề mặt ngoài của xe.

;)Hãy lựa chọn một trung tâm chăm sóc xe chuyên nghiệp nếu quá … lười:

Không phải ai cũng có thời gian chăm chút cho chiếc xe của mình từng li từng tí, trong trường hợp đó, bạn hãy “gửi gắm” xế yêu của mình đến các trung tâm chăm sóc xe hơi chuyên nghiệp để “vợ hai” của bạn không bị bỏ bê vì đã được săn sóc bởi đội ngũ soái ca Detailing giàu kinh nghiệm, điêu luyện kỹ thuật nhé!
Các bác ghé Fanpage hoặc website của AP CAR CARE để tham khảo nhiều mẹo chăm sóc xe độc và chất nhé! Em là em chỉ sợ các bác không care chứ em chẳng giấu nghề bao giờ :D:D:D

Last edited by a moderator: