Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
Em vừa ăn biên bản quả 65/60 ở đường võ thị sáu gần đoạn rẽ vào Cổ Thạch. Biển đặt ở nơi đường tách đôi và lại là đường cong lo đánh lái nên k để ý biển báo. Lần đầu em đi đường này. Vietmaps vẫn báo 80 mọi người cẩn thận nhé. Đoạn cong cong em đánh dấu là nơi đặt biển :confused:. Xe chạy đường này bị quắt vào liên tục :confused:

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
Bổ sung là cán bộ đứng đường quá mất lịch sự. Em tắp vào k thấy chào hỏi đứng ngay cửa nhìn nhìn. Em mới hỏi là anh kêu em hả, thì ảnh gật đầu. Em mới nói là "có ai chào hỏi gì đâu mà xuống" ảnh trả lời lại em "anh phải bước xuống xe thì tôi mới chào" em hỏi lại "vậy anh mời tôi xuống xe chưa" ảnh k nói gì hết rồi bỏ đi em cũng đói bụng quá thôi xuống làm đại rồi đi :confused:

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Bổ sung là cán bộ đứng đường quá mất lịch sự. Em tắp vào k thấy chào hỏi đứng ngay cửa nhìn nhìn. Em mới hỏi là anh kêu em hả, thì ảnh gật đầu. Em mới nói là "có ai chào hỏi gì đâu mà xuống" ảnh trả lời lại em "anh phải bước xuống xe thì tôi mới chào" em hỏi lại "vậy anh mời tôi xuống xe chưa" ảnh k nói gì hết rồi bỏ đi em cũng đói bụng quá thôi xuống làm đại rồi đi :confused:
ông thần ơi, ông xuống xe người ta mới chào được

Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
ông thần ơi, ông xuống xe người ta mới chào được
Thế thì phải mời em xuống xe làm việc chứ ? Đứng nhìn nhau làm gì? Chào / hỏi. Chưa chào thì cũng phải hỏi

Hạng B2
29/6/17
373
5.107
93
34
Nghĩ mắc cười. Những lỗi sơ đẳng vậy mà a cũng bắt lỗi mí ảnh. Ít ra a xuống xe thì người ta mới chào a . Chẳng lẽ a ngồi trong xe rồi họ tới mở cửa mời a xuống rồi chào

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
Nghĩ mắc cười. Những lỗi sơ đẳng vậy mà a cũng bắt lỗi mí ảnh. Ít ra a xuống xe thì người ta mới chào a . Chẳng lẽ a ngồi trong xe rồi họ tới mở cửa mời a xuống rồi chào
Đúng. Rõ ràng như cái nghị định. "Mời anh xuống xe làm việc" xong rồi xuống chào. Đừng nói em hành gì cả. Em yk luật sai thì nhận bb thì các anh cũng đi làm ăn lương cũng cần làm đúng quy trình chứ :confused: