Hạng C
11/6/15
540
1.559
93
Quận Bình Thạnh
Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không?

Nếu có lúc nào đó các bác nghĩ đến việc mở rộng khoang hành lý của 1 chiếc BMW M3, hãy nhớ đến chiếc xe này.

[pagebreak][/pagebreak]
Nếu là fan BMW, có lẽ các bác sẽ nhớ đến lời đùa Cá tháng tư của hãng vào năm 2011 khi hãng giới thiệu mẫu concept M3 Pickup khá thú vị. Nay, với sự trợ giúp của 1 hãng độ Mad Dog Racing, chủ nhân của 1 chiếc BMW E92 M3 đã có thể biến chiếc xe của mình thành 1 mẫu bán tải độc nhất vô nhị.

Chiếc xe lấy cảm hứng từ mẫu M3 Pickup concept 2011 này
Mad Dog Racing đã cắt hàng ghế sau để độ thành 1 thùng bán tải. Tuy nhiên, cột B cứng cáp cộng với phần khung được hãng độ gia cố thêm giúp cho chiếc xe vẫn trông đẹp mắt và có thể phục vụ cho nhu cầu chuyên chở chuyên nghiệp.

Hay ho hơn nữa là khác với các chiếc bán tải khác, chiếc M3 này có phần thùng được mở theo kiểu mở cốp. Nghĩa là khi bấm nút mở cốp, nó sẽ lật lên, thay vì lật xuống như những chiếc bán tải bình thường.

Bên dưới ngoại hình được điều chỉnh gần hết là động cơ 4.0 L V8 cùng 1 bộ supercharger cho phép xe mạnh mẽ hơn rất nhiều. Hãng độ cũng nhận rằng đây là chiếc bán tải M3 duy nhất trên thế giới sở hữu supercharger, và chúng ta cũng không có lý do gì để nghi ngờ về điều này.

Các bác có thấy em này thú vị không?

Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không? Biến BMW M3 thành xe bán tải, các bác có muốn thử không?
Theo carscoops​

Hạng B2
7/11/11
481
503
93
61
Mong cho e ấy đừng về VN chứ không bị áp niên hạn 25 năm và bị hoạnh hoẹ bắt đi làn xe tải thì tội cho e ấy, về VN là giống như nàng Kiều lỡ bước vậy