Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Đường Nguyễn Trãi hướng từ bùng binh Cống Quỳnh đến Tôn Thất Tùng cấm ô tô theo giờ từ 6 đến 22h00, mặc dù có đến 4 biển cắm như hình bên dưới mà vẫn rất nhiều bác không quen đường bị dính lỗi đi vô đường cấm.[pagebreak][/pagebreak]

xxx túc trực thường xuyên ở đây. Các bác xe tỉnh lưu ý khi cần đi vào đây nhé.

Biển cấm ô tô theo giờ đường Nguyễn Trãi

Biển số 1 gắn ngay tiểu đảo đầu bùng binh, tuy vị trí rõ ràng nhưng lại khó hiểu tính hiệu lực của biển vì không đúng lề bên phải của đường Nguyễn Trãi.

Biển 1

Biển số 2 và 3 gắn đúng vị trí nhưng lại bị cây xanh che khuất nên đã bỏ qua biển số 1 thì sẽ dính biển này, xxx kiếm ăn nhờ cây cao bóng cả này.

Biển 2

Biển 3

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/2/19
185
61
56
Trước tiên , khi e đậu xe ở 1 chỗ lạ , việc đầu tiên e làm là ra đầu đường nhìn kỹ để chắc chắn mình ko đậu phạm luật , những bác bị dính có lẽ quá sơ suất

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Trước tiên , khi e đậu xe ở 1 chỗ lạ , việc đầu tiên e làm là ra đầu đường nhìn kỹ để chắc chắn mình ko đậu phạm luật , những bác bị dính có lẽ quá sơ suất
Không phải nói lỗi cấm đậu, biển cấm ô tô 103a đó bác.

Tập Lái
18/9/15
26
5
3
43
Cách đây hơn 5 tháng Đã chui vào 1 lần. Trước đây đi bình thường mà không biết cấm từ lúc nào. Cũng may không gặp xxx.

Hạng B2
13/6/17
114
159
53
Em cũng từng bị thịt. Trời tối, xe đông, vừa qua được vòng xoay thì chui ngay vào đường cấm do không kịp thấy biển 1. Vừa thấy biển 2, nghía bên trái đường gì đó quên tên rồi, thấy không thấy cấm oto thì em đá nhan rẽ trái ngay, vừa rẽ xong thì xxx chạy theo, k biết nó từ phương nào xuất hiện luôn. Đúng là phải có nghiệp vụ ngành!

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Em cũng từng bị thịt. Trời tối, xe đông, vừa qua được vòng xoay thì chui ngay vào đường cấm do không kịp thấy biển 1. Vừa thấy biển 2, nghía bên trái đường gì đó quên tên rồi, thấy không thấy cấm oto thì em đá nhan rẽ trái ngay, vừa rẽ xong thì xxx chạy theo, k biết nó từ phương nào xuất hiện luôn. Đúng là phải có nghiệp vụ ngành!
Canh ngày canh đêm ở đây mà, khó thoát lém

Hạng C
19/12/14
760
917
93
Em nhớ thì Tôn Thất Tùng quẹo trái đi Nguyễn Trãi không có biển cấm quẹo trái theo giờ.
Vậy đến đây có cái biển cấm đi thẳng Nguyễn Trãi theo giờ không nhỉ (biển số 4)?
Em không thấy bác thớt đăng hình nên thắc mắc.

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Em nhớ thì Tôn Thất Tùng quẹo trái đi Nguyễn Trãi không có biển cấm quẹo trái theo giờ.
Vậy đến đây có cái biển cấm đi thẳng Nguyễn Trãi theo giờ không nhỉ (biển số 4)?
Em không thấy bác thớt đăng hình nên thắc mắc.
Cũng không nhớ rõ, hình như biển 4 hơi sai vị trí, có thể ngay mũi tàu Ng Trãi - Lê Lai thì đúng hơn, nhưng thường không có cơ hội đi qua biển số 4 này đâu nên không chụp hình (đã chỉnh lại biển 4).

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
BB này cấm lâu chưa Bác trước đây em cũng hay từ TTT quẹo vào NT. Đã lâu rồi không đi tuyến này nữa nên không biết bị cấm. Thanks Bác đã cảnh báo để dè chừng khi có dịp đi vào tuyến này.