Hạng B2
21/9/10
273
310
63
TP.HCM
Các bác cho e hỏi đường Võ Nguyên Giáp Đồng Nai hướng từ Trảng Bom về Sài Gòn, khi gần tới bùng binh cổng 11 tầm 3km đã bỏ biển giới hạn tốc độ 60 rồi hả? Chiều nay e đi mà nhìn hoài không thấy hay do mưa nên e bị sót, mong các bác giải ngố giùm.

E cám ơn!

Hạng D
15/12/13
1.350
1.492
113
Các bác cho e hỏi đường Võ Nguyên Giáp Đồng Nai hướng từ Trảng Bom về Sài Gòn, khi gần tới bùng binh cổng 11 tầm 3km đã bỏ biển giới hạn tốc độ 60 rồi hả? Chiều nay e đi mà nhìn hoài không thấy hay do mưa nên e bị sót, mong các bác giải ngố giùm.

E cám ơn!
Vừa qua khỏi cầu vượt đường sắt mấy trăm mét (@ Tân Bình - Trảng Bom) có biển hết giới hạn 60km/ h rồi bác ơi !

Hạng B2
21/9/10
273
310
63
TP.HCM
Chiều ngược lại đi Trảng Bom thì e thấy có 2 cái: 1 cầu vượt đường sắt, 2 gần tới ngã ba Võ Nguyên Giáp - QL1A. Ý e là chiều về Sài Gòn e không thấy cái nào lúc hôm qua e đi. Theo e nhớ là chiều về Sài Gòn cũng có nên e mới hỏi là bỏ biển rồi hả bác?

Hạng D
15/12/13
1.350
1.492
113
Chiều ngược lại đi Trảng Bom thì e thấy có 2 cái: 1 cầu vượt đường sắt, 2 gần tới ngã ba Võ Nguyên Giáp - QL1A. Ý e là chiều về Sài Gòn e không thấy cái nào lúc hôm qua e đi. Theo e nhớ là chiều về Sài Gòn cũng có nên e mới hỏi là bỏ biển rồi hả bác?
Chiều TB - BH (SG) cũng 02 cái trước và sau cầu vượt, còn lại toàn tuyến VNG -> ngả 3 VT thì vô tư.

• Like
Reactions: thitnac
Hạng B2
19/8/15
118
110
43
e ko nhớ là có biển giới hạn ở chiều Trảng Bom - Sài Gòn, e vẫn phà phà 90

• Like
Hạng B1
10/11/14
67
76
20
37

E cám ơn!
Biển báo đó bỏ lâu rồi bác. Nhà em ngay đó .

• Like