Tập Lái
18/12/14
37
12
8
Nhìn đầu xe thấy sao sao, không hợp với tổng thể

Hạng B2
24/2/16
124
101
43
SG-LA
Toy thì để vậy cũng đẹp rồi, sao phải gắn thêm này nọ để biến thành Lexus, nhìn lại càng rối. Đi ngoài đường người khác nhìn vào sẽ tự hỏi phải chăng đây là chiếc Lexus hay chiếc Toy cố cho giống Lexus...

Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Ko đẹp ko xấu mà độc và lạ mắt quá, nhưng nói gì thì nói lếu có độ được cái túi khí các bác nhể:D

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Những người chê là ai?những người mua là ai?hí hí...
Những người chê là người đã mua xe Mỹ, Nhật (ko ỉn, tủn, ốt), Đức, Pháp, Anh.... (trong đó có em)
Những người mua là người chạy dịch vụ, 1 số ít là mua cá nhân nhưng sợ mất giá hoặc chỉ mua theo tin đồn ...

Các bác đừng nghĩ người chê toy là ko có tiền chứ nhỉ ?
Cty em mua xe cho nhân viên toàn Ỉn nhưng sếp đi prado với camry mẽo, acura, audi còn mua xe cho vợ đi chợ là crv

Hạng D
13/2/09
3.363
18.829
113
Bình Dương
Cứ 1 lời chê trên mạng thì 4tuner bán thêm được vài chiếc. Thế thôi

Những người chê cũng có tiền nhưng mua xe khác không mua Toyota đc không bác? Làm như chỉ ngừoi mua Toyota là có tiền.

Những người chê là người đã mua xe Mỹ, Nhật (ko ỉn, tủn, ốt), Đức, Pháp, Anh.... (trong đó có em)
Những người mua là người chạy dịch vụ, 1 số ít là mua cá nhân nhưng sợ mất giá hoặc chỉ mua theo tin đồn ...

Các bác đừng nghĩ người chê toy là ko có tiền chứ nhỉ ?
Cty em mua xe cho nhân viên toàn Ỉn nhưng sếp đi prado với camry mẽo, acura, audi còn mua xe cho vợ đi chợ là crv
Mình gom bi 1 cục để đây và không nói gì thêm, :D:D

• Like
Reactions: doanquannguyen