Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/2/12
42
11
8
Có cụ bà nhờ tìm người cho thuê căn biệt thự An Phú, đường Bùi Tá Hán (gần Metro An Phú)
DT 10x20, có hầm, trệt, 2.5 lầu, 5PN, PK, PA,Ptrà, P.Karaoke, sân thượng, và 1 mảnh vườn xinh kế bên nhà luôn xanh mát. Nội thất được đầu tư đầy đủ và sang trọng vì gia đình đang ở.
Em nghĩ bác nào ở kết hợp làm VP công ty, hoặc gia đình chuyên gia ở thì phù hợp,ra XLHN về Q1 lên Bình Dương, Đồng Nai gì đều tiện.
Giá cho thuê liệu được 1500usd không các bác? Bác mg nào đang kiếm nhà cho khách thì alo nhé.
Xem hình ở đây:
https://plus.google.com/photos/1041...ms/6063201913420536177?authkey=CLuun_SUh4-gFg

-------------------------------------

Đã xong. Cảm ơn các bác.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
29/11/06
2.951
38.036
113
53
Giá được đó bác, có người quen thuê bên Thảo Điền khu đối diện biệt thự chuyên gia nước ngoài,
Nhà nhỏ hơn nhà này nhưng 1.500k, vào khu nội bộ hạ tầng lởm khởm lắm

• Like
Reactions: vhh1
Tập Lái
14/2/12
42
11
8
Nhà này cụ bà đầu tư tiền bạc đã đành, mà tâm huyết bỏ vào cũng nhiều, yêu quý chăm chút từng góc nhỏ. Dòng chữ Latin ngay cửa hầm "Dommum Matris" có nghĩa là "Ngôi nhà của Mẹ". Nay cụ bà sắp bôn ba dài ngày với con nên nếu đóng cửa để không e không ổn, định cho thuê giá mềm thôi nhưng muốn tìm người đàng hoàng.
Bác nào về đây ở mà có chút thời gian chăm chút cho mảnh vườn trước và kế bên nhà thì rau sạch ăn quanh năm, chuối hột ngâm rượu uống thoải mái (hơn trăm cây chuối hột mọc tự nhiên)
Mèo quay về SG nhá?

• Like
Reactions: Meo Quay
Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Nhà này cụ bà đầu tư tiền bạc đã đành, mà tâm huyết bỏ vào cũng nhiều, yêu quý chăm chút từng góc nhỏ. Dòng chữ Latin ngay cửa hầm "Dommum Matris" có nghĩa là "Ngôi nhà của Mẹ". Nay cụ bà sắp bôn ba dài ngày với con nên nếu đóng cửa để không e không ổn, định cho thuê giá mềm thôi nhưng muốn tìm người đàng hoàng.
Bác nào về đây ở mà có chút thời gian chăm chút cho mảnh vườn trước và kế bên nhà thì rau sạch ăn quanh năm, chuối hột ngâm rượu uống thoải mái (hơn trăm cây chuối hột mọc tự nhiên)
Mèo quay về SG nhá?

Nhìn là biết chủ nhà chăm chút rất ok rồi, nhà xây hơi lâu nhưng giữ kỹ nên nhìn vẫn nét lắm, bác nào thuê ở giữ gìn cho người ta cũng đáng lắm

• Like
Reactions: thodia
Hạng B2
18/6/11
231
192
43
Germany
Nếu nhà này bán thì tầm bao nhiêu cạc bạc?
Em thich nhà phong cách hiện đại hơn. Với em, căn này hơi rườm rà.

Status
Không mở trả lời sau này.