Biệt thự Nam Viên và Galleria, bạn thích khu nào hơn

• Galleria

Bình chọn: 0 0,0%
  • Chỗ khác có sẵn vào ở liền

Bình chọn: 0 0,0%

• Total voters
    7
Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
18/11/14
597
5.060
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Hiện giờ có 2 dự án khu biệt thự tại Nam Sài Gòn đang sắp bàn giao đáng chú ý là biệt thự Nam Viên ở Phú Mỹ Hưng và khu Galleria (tên cũ là An Tay HQ). Nếu có rủng rỉnh tiền thì các bác thích chỗ nào hơn ?

Hạng B2
27/4/07
439
1.321
123
Nghe có mùi gì ở đây. Hai khu này so với nhau thì khập khiễng quá.

Hạng C
18/11/14
597
5.060
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Đang tò mò lý do Tại sao bác muốn so sánh 2 khu này?

Đơn giản vì em muốn tìm hiểu một chút xem thị hiếu về nhà ở của người Việt mình như thế nào thôi...một khu trong đô thị kiểu mẫu, một khu nằm khép kín riêng biệt ? Galleria có lợi thế nhất là cái tầng hầm rộng rãi tha hồ để xe hơi còn Nam Viên thì có khuôn viên cây xanh rộng lớn sát bên...chỉ là một bài khảo sát nhỏ mà mấy bác cũng nghi ngờ em là gián điệp đang định rao bán mấy khu này ah...vào đây ai cũng đa nghi cảnh giác săm soi ghê quá...

Hạng C
12/9/14
676
6.503
93
Xã hội giờ loạn quá nên vậy đó bác, thông cảm đi :3danbanh:

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
À tôi tò mò hỏi thôi chứ đối với tôi trên diễn đàn này nick là ảo thôi: bạn là sales hay người khác tôi cũng chẳng quan tâm đâu. Mục đích chính lên diễn đàn này là giao lưu chia sẻ kinh nghiệm, đánh gía các dự án với nhiều góc nhìn khác nhau, trong đó cả góc nhìn của sales ( nếu có) thì cũng tốt. Còn q/đ có giao dịch hay thực hiện deal hay không là do mình quyết thôi chứ có v/ đ gì đâu.
cứ tự nhiên bạn ợ.

Hạng B1
23/4/08
53
49
18
Nếu tính theo đường chim bay tới Vũng Tàu quê của bác chủ thì Nhà Bè gần hơn, vì vậy em chọn Nhà Bè giùm bác nghen.

• Like
Reactions: CapSaint_Jacques
Hạng C
18/11/14
597
5.060
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Bác đưa ra cái giá - sẽ có câu trả lời.

Bạn chịu khó tìm hiểu dự án trên mạng dùm mình, mình ngại đăng thông tin vào đây lắm rồi...

Nếu tính theo đường chim bay tới Vũng Tàu quê của bác chủ thì Nhà Bè gần hơn, vì vậy em chọn Nhà Bè giùm bác nghen.

Thanks bác nhưng e thích không gian xanh ở PMH hơn, ở Galleria ko có tiền sắm xe hơi bác ah ^_^

Status
Không mở trả lời sau này.