• Total voters
    83
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Theo yêu hội trường hội phó FFC hiện nay, BĐH OS xin mời các thành viên tham gia bình chọn HT & HF cho FFC. Thời gian bình chọn sẽ kết thúc vào ngày 27 tháng 07 năm 2008.

Xin lưu ý phiếu hợp lệ chỉ dành cho các thành viên chi hội FFC và lá phiếu "đại cử tri" của BĐH OS.

Hạng B2
4/8/04
315
30
28
RE: Bình bầu hội trưởng FFC

Mong các bác đừng bầu cho em vì em "CÓ QUYỀN TỪ CHỐI"

Hạng B2
9/2/07
125
1
16
www.huythuanmobile.com

Em thì bầu bác TTCS làm HT ...Hội Ốp-Rốt các thể loại hihi :D :D:D. Nói thì thế, em cũng mong bác làm HF FFC cũng được mừ.

Hạng B2
24/3/08
130
0
0

@Otosaigon :thiểu số phục tùng đa số bác à...
Em xin bầu :
HT :Mazda3black
HP1 :HODACDAN
HP2 :F1racer

Last edited by a moderator:
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.118
113
www.phindeli.com

Kính thưa các bác và BĐH OS,

Em thật sự bất ngờ, ngạc nhiên và cảm động khi thấy có tên mình trong danh sách bầu chọn BĐH mới của FFC!

Mặc dù rất có nhiều tình cảm với FFC, nhưng em vẫn xin BĐH và toàn thể Anh Chị Em trong FFC loại tên em khỏi danh sách bầu chọn. Lý do vô cùng đơn giản: em không có đủ thời gian và nhiệt huyết cho nhiệm vụ này. Các bác quen biết em đều rõ là em rất bận rộn với công việc làm ăn cũng như gia đình riêng, không có nhiều thời gian offline lẫn online cùng các bác, mặc dù lòng luôn mong muốn (cái này gọi là lực bất tòng tâm:D). Các bác không biết em trực tiếp cũng có thể thấy là mặc dù em tham gia OS đã hơn 2 năm nay, nhưng số bài post rất ít, bây giờ vẫn lẹt đẹt B2, em chưa xứng đáng làm 1 thành viên tích cực của OS nữa, nên không thể nói đến việc gánh vác những trọng trách to lớn hơn! Các bác cũng có thể thấy phần lớn thời gian em online và post bài là vào ban đêm, do em không có nhiều thời gian rảnh để online cùng OS!

Với những lý do chính đáng trên, em xin được rút lui khỏi danh sách bầu chọn và xin đề cử bác mimo vào danh sách! Đồng thời em cũng xin đề cử bác sushi3t vào trọng trách thư ký của hội!

Chúc FFC và OS ngày một vững mạnh!

tuando

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

@tuando: Em vẫn như xưa bác ạh không phải lăn tăng về em ;) phải có người hô hào kích động chứ [8D]:D

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

xin đề cử bác mimo vào danh sách! Đồng thời em cũng xin đề cử bác sushi3t vào trọng trách thư ký của hội!
Em thấy ý kiến của bác Tuấn Đỗ rất hay và hợp lý .Đề nghị bác Hải lơ xem xét ,thời gian còn dài nếu cần thì bổ xung thêm cho anh em bầu lại được thì cho nó đầy đủ, hợp lý đủ chọn gói luôn .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/8/04
315
30
28

Trích đoạn: tuando

Với những lý do chính đáng trên, em xin được rút lui khỏi danh sách bầu chọn và xin đề cử bác mimo vào danh sách! Đồng thời em cũng xin đề cử bác sushi3t vào trọng trách thư ký của hội!

Chúc FFC và OS ngày một vững mạnh!

tuando

Em cũng đồng ý với bác Tuấn Đỗ.

Hạng B2
10/5/08
314
0
18

Tuy Em con moi! Con no FFC nhung Em van muon tham gia bau chon, mong la Hoi se co 1 Hoi truong tai ba, xay dung Hoi ngay cang tot dep hon. Xin cam on.

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

Dear các bác!:)

Tuy là em, sushi3t cũng như bác DAOTHOAT không còn trong BĐH FFC đi chăng nữa nhưng lúc nào tụi em cũng luôn đứng cạnh và hổ trợ cho FFC hết mình, mong rằng FFC ngày càng đoàn kết.... gắn bó hơn để có những chuyến đi đầy ý nghĩa :):):)

1 Lần nữa, em xin gởi nơi đây lời cám ơn chân thành nhất đến tất cả các bác cũng như toàn thể gia đình FFC!
Thân chào!
mimo ;)

Status
Không mở trả lời sau này.