VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
Kính thưa các bác !!!

Sau một thời gian hoạt động của BĐH FFC lâm thời do BĐH OS chỉ định, đến nay được sự đồng ý của BĐH OS, cũng như do tình hình công tác của các thành viên trong BĐH FFC lâm thời không đảm bảo được các hoạt động cho FFC trong thời gian tới:

1. Mimo - Hội trưởng: vào đầu tháng 9 có một chuyến công tác xa trong thời gian dài hơn 3 tháng.
2. DAOTHOAT - Hội phó: do tình hình thời sự, trong công tác cũng khó đảm đương được nhiệm vụ hiện nay.
3. Em - sushi3t: do tình hình bồi dưỡng kiến thức bổ túc văn hóa đến hết năm 2009 mới hoàn thành, trong tháng 9 và tháng 10 phải thi cử, nên cũng khó hoàn thành nhiệm vụ được giao.

Với các tình hình nêu trên bọn em đã đệ đơn và được sự chấp thuận của BĐH OS; đồng thời nhằm đạt được sự thống nhất cao trong toàn thể thành viên của FFC trong việc bầu chọn BĐH FFC chính thức, để củng cố lại FFC tạo được không khí sinh hoạt đoàn kết, thống nhất như ngày nào của FFC, em kính đề xuất hình thức bầu chọn BĐH FFC chính thức sẽ được tổ chức qua 3 vòng tuyển cử như sau:

1. Đề xuất thành viên ứng cử, trong vòng 05 ngày, từ ngày 20/7/2008 đến hết ngày 25/7/2008.
2. Bầu chọn ra 3 người vào BĐH FFC trong vòng 10 ngày, từ ngày 26/7/2008 đến ngày 04/8/2008.
3. Chọn ra Hội trưởng trong vòng 03 ngày, từ ngày 04/8/2008 đến hết ngày 07/8/2008, báo cáo BĐH OS phê chuẩn.

Sau đây em xin đề xuất một số thành viên tích cực trong FFC vừa qua kính mong các bác xem xét:

1. mazda3black: nguyên HT FFC đã có những cống hiến được nhiều người công nhận và có kinh nghiệm trong công tác.
2. f1racer: một thành viên trẻ năng động, nhiệt tình, có nhiều đóng góp trong việc tổ chức các chuyến offroad của FFC.
3. trentungcayso: một thành viên nhiệt tình của FFC, đã tổ chức thành công chuyến offroad cho SUV trong chuyến suối Rao vừa qua, có kinh nghiệm tổ chức các chuyến du lịch, dã ngoại cho số lượng người tham gia đông.
4. tuando: thành viên lâu năm của FFC, có chính kiến riêng, luôn bảo vệ đoàn kết nội bộ, một thành viên tích cực tham gia, đóng góp trong nhiều chuyến offroad của FFC và cả OSFC.
5. hodacdan: đồng chí cách mạng lão thành của FFC, đã từng tổ chức nhiều chuyến offline cũng như offroad ngoài luồn của FFC như chuyến xuyên nữa Việt của một số thành viên lão thành FFC.

Trên đây là 5 thành viên đã có những đóng góp tích cực trong hoạt động của FFC em xin đề xuất để các bác xem xét. Kính mong các bác cho thêm ý kiến về thời gian bầu chọn như thế là hợp lý chưa.

Trong thời gian bầu chọn này em xin phép làm thư kí tổng hợp tình hình cho các bác tiện tham khảo.

Last edited by a moderator:
VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
RE: Bình chọn BĐH FFC chính thức

Ngoài 5 thành viên em đã đưa trên, các bác có thể đề cử thêm những thành viên nào các bác thấy có thể đảm nhiệm được :)

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Bác sushi3t và bác Daothoat là những mem tích cực và có nhiều đóng góp cho FFC, vì thế nếu có mặt 2 bác thì FFC sẽ được vững mạnh hơn. Riêng bác susi, theo thiển ý em thì cho dù ở vị trí nào cũng nên có tên bác trong BĐH:). Hiện thời FFC có rất nhiều Mem tích cực và có nhiệt huyết đối với Hội, mong các bác suy xét để chọn những thành viên sáng gía cho các vị trí trên:)

Hạng B2
18/5/08
224
87
28
TPHCM

Bác sushi3t và bác Daothoat là những mem tích cực và có nhiều đóng góp cho FFC, vì thế nếu có mặt 2 bác thì FFC sẽ được vững mạnh hơn. Riêng bác susi, theo thiển ý em thì cho dù ở vị trí nào cũng nên có tên bác trong BĐH. Hiện thời FFC có rất nhiều Mem tích cực và có nhiệt huyết đối với Hội, mong các bác suy xét để chọn những thành viên sáng gía cho các vị trí trên

Em đồng ý với ý kiến này . và bổ xung thêm :

1/ Thời gian bình chọn ít nhất cũng phải là 1 tuần cho mỗi vòng.
2/ Các Bác trên đây là rất phù hợp - theo Em .tuy nhiên vẫn nên đưa thêm vài Bác nữa cho Anh Em lựa chọn .
3/ Hội phó có thể là 2 người vì FFC khá đông.

Mong các Bác xem xét.

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ

Chỉ là không offline cùng với các bác được thôi chứ vẫn online để theo dõi tình hình FFC mừ, Nghe đồn nếu như 5 lần offline mà vắng mặt thì bị khai trừ ra khỏi hội.... lúc đó bất quá thì lại khệ nệ bê 2 chai ABS xin gia nhập chứ có sao đâu các bác nhỉ???!!![8D][8D][8D]
Chúc FFC mau có New BĐH :):):)

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Nhất trí cao với danh sách bác sushi3t đã nêu trên, Ngoài ra em xin đề cử thêm 2 bác nữa:

1-Sushi3t
2-mimo

Với lý do bận công tác như các bác đã nêu em hoàn toàn cảm thông. Nhưng ai cũng vậy đây là sân chơi có tổ chức nên các bác không phải lăn tăn chuyện bận công tác. Chuyện bận công tác với thời gian dài như mimo thì cũng chỉ là nhất thời. Nếu cứ lấy lý do là bận công tác rồi đổi BĐH em nghĩ chắc tháng nào cũng đổi thế thì loạn FFC mất.

Các bác cứ an tâm công tác đồng thời đưa thêm vào danh sách đề cử 2 bác như trên. Không có lý do gì bỏ ra ngoài cả, sau đó ACE sẽ bỏ phiếu theo đúng qui trình của các 3t đưa ra.

Sau khi đã có BDH mới của FFC, em thiết nghĩ sẽ bổ sung vào qui chế hoạt động của hội: trong trường hợp giống như 3t mới nêu là: Khi cả 3 thành viên của BDH đều bận công tác cùng thời điểm thì HT có quyền ủy nhiệm cho 1 thành viên có uy tín phụ trách hoạt động của hội cho đến khi các thành viên trong BDH hết bận chuyện riêng.

Các bác khác có ý kiến ạh. Em xin hết

Hạng B1
11/5/08
51
0
0

Trích đoạn: percy

Sau khi đã có BDH mới của FFC, em thiết nghĩ sẽ bổ sung vào qui chế hoạt động của hội: trong trường hợp giống như 3t mới nêu là: Khi cả 3 thành viên của BDH đều bận công tác cùng thời điểm thì HT có quyền ủy nhiệm cho 1 thành viên có uy tín phụ trách hoạt động của hội cho đến khi các thành viên trong BDH hết bận chuyện riêng.

Các bác khác có ý kiến ạh. Em xin hết

Em thấy ý này rất hay để tránh tình trạng BĐH bận phải bầu lại BĐH mới .

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

BHD OS xin cảm ơn sự hỗ trợ của 3 bác Mimo, sushi3t và bác Daothoat đã hỗ trợ chi hội FFC trong thời gian qua.

Ý kiến của BHD OS sẽ đưa tên danh sách 5 thành viên, thành viên bình bầu nhiều nhất sẽ giữ chức vụ HT và 2 thành viên còn lại sẽ là HF.

1-F1racer
2-trentungcayso
3-Tuando
4-Hodacdan
5-Petro

Chương trình bình bầu sẽ bắt đầu vào ngày 21 tháng 07 đến 27 tháng 07 năm 2008, và lưu ý chỉ có thành viên FFC mới được quyền tham dự và số phiếu đại cử tri của BHD OS.:D

Cảm ơn các bác!