Tập Lái
2/5/07
18
0
0
RE: Bình chọn BĐH FFC chính thức

Em thấy một trong nhiều Box OS này vững mạnh và phát triển đều ít nhiều đều có ảnh hửong đến OS nói chung và FFC nói riêng !!Hình ảnh FFC lúc nào cũng gắn liến với OS !!Cho nên chúng ta phải bảo vệ nó !!Vì vậy dù một thay đổi nhỏ nào cũng ảnh hưởng rất nhiều đến thành viên của FFC,mong các Bác xem xét cho kỹ trước khi quyết định ạ!Thật sự mà nói vài ngày gần đây khi đọc Box FFC em thấy rất vắng lạnh !!không biết nó sẽ như thế nào đây!!!?Mong rằng nhà cầm quân mới sẽ có nhiều chuyển biến mới !!!Sẽ giữ giữ vững FFC!!

Last edited by a moderator:
Nir confirmed
Hạng B2
18/7/07
285
791
108

Là thành viên chính thức của FFC ( 2 ABS đàng wàng nhá các bác:D) em xin "móc vài khúc ruột" ra đây và cũng có mang sẵn túi đựng đá bên người[8D].
Em nhận thấy FFC phát triển lớn mạnh và ngày càng hấp dẫn được nhiều người, người làm được nhất là M3B.
Nhưng kể từ "ngày đó", do "cái gì đó" em cũng nhận thấy FFC tan rã rồi ( theo cách ng ta thường gọi là "hư từ bên trong hư ra"), nó chỉ còn thoi thóp với một ít bác còn lại theo các phân nhánh mà em ko biết gọi tên là gì, nhiệt huyết các bác cũng mất dần, chỉ muốn đại loại là "đứng bên cạnh và quan tâm".
Thế em hỏi các bác giờ mà các bác đi bầu cho đa số những người "không có nhiều thời gian, chỉ muốn đứng cạnh quan tâm" mà không ai tự nhận đứng trong hết, thì kết qủa cái Box nó sẽ ra sao nhỉ?[:-]

Theo em, cái cách hình thành và phát triển các chi hội của chúng ta là do tự phát, hình thành từ những người nhiệt huyết, nhóm nhỏ rồi mới tạo được Box có tổ chức và em nghĩ đó cũng là cách hay nhất cho những sân chơi này (vì hầu hết fải đi cày kiếm.. xe hơi:D).
Cho nên em nghĩ, tạm thời việc tìm kiếm người cầm đầu cho Box FFC nên "treo" lại, để dần dần tự nó sẽ "lòi" ra cái người mà vừa hợp lòng dân đen tụi em, mà vừa được lòng các bác "lãnh đạo" OS ( chỉ 1 trong 2 là ko ổn fải ko các bác..hehheh..[:'(]), rồi lúc đó "lửa sẽ cháy lại" thôi.

Thiển ý của dân đen, mong các bác chia sẽ và sắn sàng "lụm" đá của các bác!;)

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.103
113
www.phindeli.com

Bác Nir ơi ời,

Chỉ có mỗi em và bác Trentungcayso là kêu "không có thời gian" và xin rút thôi chứ bác, còn các bác F1racer, petrol, hodacdan, dragonman đâu có nói vậy đâu bác?

Việc bầu cử nhất thiết phải tiến hành, nếu chúng ta không muốn thấy "FFC tan rã" như bác nhận xét ở trên. Để FFC tiếp tục phát triển, em nghĩ điều tốt nhất chúng ta có thể làm là tích cực bầu chọn và ủng hộ BĐH FFC mới!

Em tin tưởng là FFC sẽ tiếp tục phát triển vững mạnh và luôn là một trong những chi hội hấp dẫn nhất trên OS!

Trích đoạn: Nir

Thế em hỏi các bác giờ mà các bác đi bầu cho đa số những người "không có nhiều thời gian, chỉ muốn đứng cạnh quan tâm" mà không ai tự nhận đứng trong hết, thì kết qủa cái Box nó sẽ ra sao nhỉ?[:-]

Hạng C
14/4/07
727
1.166
93

Bác Nir ! Kết quả bầu chọn đến thời điểm này là rất giá trị đó chứ bác[8|]
Em đã hoàn thành nghĩa vụ bầu chọn của mình

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Chúc mừng tân BĐH FFC, các bác chuẩn bị offline mừng tân BĐH nha
, mỗi thành viên chuẩn bị 1 ABS ra mắt BĐH FFC mới nha [8D]:D:D

Hạng C
14/4/07
727
1.166
93

Mỗi thành viên cầm theo một ABS vậy thành viên mới cầm bao nhiêu chai hở bác thư ký.