Theo bạn, đại lý HYUNDAI nào có dịch vụ bán hàng và chăm sóc khách hàng tốt nhất tại Sài Gòn ?

• Hyundai Kinh Dương Vương

Bình chọn: 203 42,6%
  • Hyundai Việt Hàn

Bình chọn: 62 13,0%
  • Hyundai Tiên Phong

Bình chọn: 59 12,4%
  • Hyundai Ngọc An

Bình chọn: 140 29,4%
  • Hyundai Ngọc An Showroom 1S

Bình chọn: 13 2,7%

• Total voters
    477
  • Poll closed .
Hạng B2
29/6/13
316
832
93
Được cưng gần giống như vàng :D, bác cứ nói yêu cầu hoặc thắc mắc của mềnh lúc đem xe vào. Cố vấn dịch vụ họ ghi vào phiếu rồi báo chi phí, bác có thể yêu cầu rửa xe khi nhận xe.
Việc tiếp theo nếu đồng ý cho họ làm xe thì bác vào phòng chờ máy lạnh nằm ghế nghỉ ngơi, thích uống gì gọi nấy.
Xong việc có người gọi bác ra tính tiền và nhận xe về thôi :)

Bên TP, sales dịch vụ gọi qua lấy xe mà lần nào chờ cũng hơn 1 tiếng mới lấy được, chắc nghĩ mình rãnh. Bên KDV thợ giỏi ko bác?

Hạng B2
7/6/15
251
329
63
38
Bên TP, sales dịch vụ gọi qua lấy xe mà lần nào chờ cũng hơn 1 tiếng mới lấy được, chắc nghĩ mình rãnh. Bên KDV thợ giỏi ko bác?
Em chỉ toàn bảo dưỡng theo mốc của xe mới, nên chả có sửa chữa chi nên ko rõ vụ thợ giỏi hay ko bác ạ :D
Dc cái Hyundai chi phí khá hợp lí, rẻ hơn xe Nhật thiệt đó bác :D

Hạng B1
27/12/14
58
71
18
36
Huyndai Việt Hàn auto là sẽ rửa xe và vệ sinh nội thất khi bảo dưỡng, mình thấy thời gian và thao tác bảo dưỡng cũng kỹ lưỡng, có điểm đặc biệt mình thích là họ rửa xe bằng máy thế nào mà khi rửa xong trông luôn bóng đẹp hơn rửa ngoài mấy tiệm rửa xe. Ngoài ra mới đây Việt Hàn trang bị thêm ghế mát-xa, bé chân dài thấy khách vô thì hỏi han, hướng dẫn tiện nghi trong phòng chờ nên mình thấy có cải thiện nhiều. Việt Hàn cũng mới thay đổi ngoại hình cho giống chuẩn của các đại lý Hyundai khác nên nhìn khang trang hơn. Có điểm trừ là Việt Hàn không xây hàng rào bên ngoài như Ngọc An nên em muôn có cảm giác mấy xe mới để ngoài mặt tiền mà như là xe cũ vất đó nhìn cho đông quân số. Ngoài ra, bên cạnh Việt Hàn là Anycar, chưng toàn xe cũ nên đi ngang qua nhiều khi dễ hiểu lầm là show room bán xe cũ.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Thực ra thì bây giờ tất cả các salon và garage đều cạnh tranh nhau dữ dội để giữ chân khách hàng với rất nhiều yếu tố như : Hình ảnh cửa hàng, máy móc phương tiện, tiện nghi phòng chờ và đặc biệt là thời gian giao/nhận xe nhanh cùng các chương trình giảm giá/khuyến mãi.
Với Hyundai Ngọc An. Ngoài những yếu tố như trên thì họ còn có đội ngũ kỹ thuật viên nhiệt tình và rất ngoan ngoãn.
Nếu được bỏ phiếu thêm. Mình sẽ vote cho Anh Phước 1 phiếu về khả năng kỹ thuật và sự nhiệt tình đối với khách hàng (cho dù bất kể xe đó là hãng gì cũng đều xử lý giúp mà không tính phí).

• Like
Reactions: Mr Phuong
Hạng C
10/8/11
727
5.454
93
bác đến thử 1 lần ở kdv rồi cảm nhận. em thử 1 lần rồi bỏ chạy luôn. nội thay nhớt máy mà ko check lại, đổ dư cả khúc. may em xem lại chứ cứ để vậy chạy thì hại máy lắm

• Like
Tập Lái
7/1/15
3
3
3
40
Thực ra thì bây giờ tất cả các salon và garage đều cạnh tranh nhau dữ dội để giữ chân khách hàng với rất nhiều yếu tố như : Hình ảnh cửa hàng, máy móc phương tiện, tiện nghi phòng chờ và đặc biệt là thời gian giao/nhận xe nhanh cùng các chương trình giảm giá/khuyến mãi.
Với Hyundai Ngọc An. Ngoài những yếu tố như trên thì họ còn có đội ngũ kỹ thuật viên nhiệt tình và rất ngoan ngoãn.
Nếu được bỏ phiếu thêm. Mình sẽ vote cho Anh Phước 1 phiếu về khả năng kỹ thuật và sự nhiệt tình đối với khách hàng (cho dù bất kể xe đó là hãng gì cũng đều xử lý giúp mà không tính phí).

Tập Lái
29/7/15
1
1
1
36
- Dịch Vụ: Hyundai Ngọc An (327 QL13, P.Hiệp Bình Phước, Q.Thủ Đức) là số 01
- Bán hàng: Hyundai Ngọc An Showroom 1S (173Nam Kỳ Khoi Nghĩa, P7,Q3) là số 01

• Like
Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Mua xe Ngọc An và bảo dưỡng cũng ở đây nên vote cho họ luôn vì cách phục vụ nhiệt tình của nhân viên đặc biệt là anh Phước Trưởng phòng.

• Like
Hạng B2
27/12/14
256
5.312
93
43
Mua xe Ngọc An và bảo dưỡng cũng ở đây nên vote cho họ luôn vì cách phục vụ nhiệt tình của nhân viên đặc biệt là anh Phước Trưởng phòng.
Mua ở showroom Nam Kỳ Khởi Nghĩa hả bác!?
Hóng số A Phước Trưởng Phòng :3dcuoi:

• Like
Reactions: Kennyj