Hạng B1
22/8/14
88
84
18
35
Gò Vấp, TPHCM
Cả nhà cho em hỏi,

Nhà em ở Lái Thiêu, em cần đi về Bến Tre, thấy tuyến nhanh nhất là đi xa lộ Đại Hàn, đến đường dẫn cao tốc Tân Tạo - Chợ Đệm thì rẽ vào. Nhưng em nghe nói tuyến đường này rất kẹt xe do làm đường.

Hôm 1/1/2015 nghe nói đã thông xe nút giao hương lộ 2 với xa lộ Đại Hàn, vậy có anh em nào đã đi xa lộ Đại Hàn để vào đường lên cao tốc Chợ Đệm cho mình thông tin giao thông tuyến đường này nhé. Có còn kẹt xe không?

Cảm ơn cả nhà.

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Trăm nghe ko bằng 1 thấy! Bác cứ QL13, cầu Phú Long - Hà Huy Giáp - QL1 - đường dẫn - cao tốc SG - TL, cầu Rạch Miễu - Bến Te

• Like
Reactions: nhatkhoa0619
Hạng C
24/1/11
770
178
43
Bình Dương
Trăm nghe ko bằng 1 thấy! Bác cứ QL13, cầu Phú Long - Hà Huy Giáp - QL1 - đường dẫn - cao tốc SG - TL, cầu Rạch Miễu - Bến Te
Bác đi vào Đức Hòa Long An ra Bến Lức vào cao tốc nhẹ tội hơn QL1 nhiều

Hạng C
5/1/08
708
3.093
93
TP.HCM
Cả nhà cho em hỏi,

Nhà em ở Lái Thiêu, em cần đi về Bến Tre, thấy tuyến nhanh nhất là đi xa lộ Đại Hàn, đến đường dẫn cao tốc Tân Tạo - Chợ Đệm thì rẽ vào. Nhưng em nghe nói tuyến đường này rất kẹt xe do làm đường.

Hôm 1/1/2015 nghe nói đã thông xe nút giao hương lộ 2 với xa lộ Đại Hàn, vậy có anh em nào đã đi xa lộ Đại Hàn để vào đường lên cao tốc Chợ Đệm cho mình thông tin giao thông tuyến đường này nhé. Có còn kẹt xe không?

Cảm ơn cả nhà.
Bác cứ đi theo lộ trình như đã dự định, cầu vượt Xa Lộ Đại Hàn với HL 2 đã xong nên hết kẹt rồi. Đường dẫn vào cao tốc cũng dỡ hết những bảng 40 thay vào bằng 60 nên chạy cũng rất thoải mái. Hình như còn 1 bảng 40 nhưng chỉ dùng cho xe tải. Mình mới đi hôm qua (2/1/2015) thì rất thoải mái.
Riêng các bác về Mỹ Thuận thì vẫn còn chổ An Hữu hơi kẹt 1 tí do cầu vẫn chưa xong. Em thấy đã lắp lan can cầu. Hy vọng là sẽ xong trước Tết AL.

Hạng B1
22/8/14
88
84
18
35
Gò Vấp, TPHCM
Thông báo các Bác, đêm qua 19h em đã đi như lộ trình đã định, HL2 đã có cầu vượt nên hoàn toàn thông suốt, cả đoạn đường luôn đi tốc độ cao, 50-60 thôi, rất thuận tiện cho oto. Tiếc là em ko có camera hành trình cho cả nhà.

Hạng D
15/7/10
1.196
740
113
Sài Gòn
Thông báo các Bác, đêm qua 19h em đã đi như lộ trình đã định, HL2 đã có cầu vượt nên hoàn toàn thông suốt, cả đoạn đường luôn đi tốc độ cao, 50-60 thôi, rất thuận tiện cho oto. Tiếc là em ko có camera hành trình cho cả nhà.

Cám ơn thông tin nóng hổi của bác !
Chiều nay e cũng có việc đi qua đoạn này, vậy là an tâm r. Nhớ mấy tháng trước đang thi công, e lết qua đoạn này hết hơn 1 tiếng, kinh hoàng luôn...