Hạng D
11/7/16
1.682
1.964
133
Nghèo và Hèn làm ng ta chê khi chỉ nhìn vào bề ngoài :3dandap::3dandap::3dandap:. Quả này PR cho Ford BD luôn:3dmuonan::3dmuonan::3dmuonan:

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng B1
6/6/08
98
133
33
www.f1vietnam.com
Ford có vẻ sales láo nhỉ.

Hồi còn lăn tăn em mặc quần sóoc đi xe đạp ra Ford Thăng Long chỗ Láng Hạ xem Phò cụt.
+ Bảo vệ đuổi ko cho để xe đạp, em chửi luôn, nó sợ quá xin lỗi.
+ Vào gặp sales, khá chảnh chó, làm như mình ko biết gì. Enhỏi han giá cả, và để xuất giá, nó bảo xin giá xếp sau mai gọi lại.
Hôm sau nó nhắn tin 1 con số. Em msg lại bảo gửi em giá chạy ngoài đường, nhớ phân rã ra để còn biết cục nào bao nhiêu tiền.
Nó im bặt.

Thế là em đi mua Túc sòn.
Mấy hôm sau tự nhiên nó gọi, em bảo hôm trước mày ko muốn bán anh mua xe khác rồi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
14/6/14
182
224
53
58
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nhưng em cũng thật với các Bác, có những người tiền thì nhiều đấy nhưng cứ như bố đời thì chưa chắc đã nhận được sự tôn trọng của mọi người, XH này lẫn lộn Bác chủ thớt cũng nên hiểu và thông cảm với bọn nó. Có lẽ đám sale nó nghĩ Bác là tài xế lái xe cho chủ nên không tiếp chăng? Vợ chồng em nhiều khi tới chỗ này chỗ kia=gắn máy cà tàng nhưng chưa bao giờ rơi vào cảnh như Bác.

Hạng C
14/12/16
580
340
63
Cái này em chỉ đoán thoai k có chắc. Nhân viên sale họ làm việc theo tua vd tiếp khách mà gặp người k mua thì họ sẽ bị mất tua?

• Like
Reactions: VitaraV6 and TKM
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Có gì mà buồn anh! Sale cũng là người làm thuê thôi, nhiều khi họ thấy mình ăn mặc không sang, sợ leo lên làm dơ xe, sếp họ nhằn. Tội lắm. :D

Hạng B1
11/6/16
91
7
8
40
nghe chán quá nhỉ, mình biết đầy người luộm thuộm vẫn mua ô tô hàng tỉ đồng, đâu có đánh giá bậy như vậy dc :3

• Like
Reactions: Auto Brothers