Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
11/12/07
405
12.046
93
Các bác biết đường đi từ SG đến KHU DU LịCH MắT XANH và KHU DU LịCH Hàn Tam Đẳng chỉ giúp em.
Bác nào đã tới đó cho em biết có gì hay ho không?
Thanks

Tập Lái
20/10/09
1
0
0
Re:Bình dương: KHU DU LịCH MắT XANH và Hàn Tam Đẳng

Minh len khu du lich Mat xanh roi. Cach sg khoang 60km. Trong khu du lich mat xanh co nhieu khu nha kieu dan toc, kieu Thai, kieu Nhat...Diem noi bat la no van giu duoc net hoang so, co vuon rau sach, co chuong bo...

Tập Lái
22/2/09
46
1
0
62

Vinabi nói:
Minh len khu du lich Mat xanh roi. Cach sg khoang 60km. Trong khu du lich mat xanh co nhieu khu nha kieu dan toc, kieu Thai, kieu Nhat...Diem noi bat la no van giu duoc net hoang so, co vuon rau sach, co chuong bo...

Em cung quan tâm, Bác có thể cho địa chỉ rõ them được ko ? thannks

Hạng B2
11/6/09
404
4
18
64
TP.HCM

Vinabi nói:

bác chỉ kiểu này thì ..bó chiếu lun

Các bác biết đường đi từ SG đến KHU DU LịCH MắT XANH và KHU DU LịCH Hàn Tam Đẳng chỉ giúp em.
Bác nào đã tới đó cho em biết có gì hay ho không?
Thanks

Hàn Tam đẳng thì em kg bit nhưng Mắt xanh thì ok: Pác vào google gõ "greeneyeresort" sau đó vào trang web này in bản đồ ra cầm theo mà đi , khỏi nhầm. hôm trước em tổ chức thôi nôi cho con iem (18/3/2009), có mời 4 người bạn thân tự lái xe lên dự (có bản đồ) nhưng hết 3 bác đi nhầm đấy ạ. chính cái chỗ ngoằn nghèo của Mắt xanh nên đi lên đấy of mới hứng thú đấy các bác ... nếu có gì khó khăn có thể gọi đt nhờ nv resort hỗ trợ thêm (84.650) 686 157/159/160. chúc các bác vui

Hạng D
5/12/09
1.536
1
0
TP.HCM Q.Tân Phú

em định chủ nhật tuần này đi nên nhờ các bác cho em địa chỉ 2 chỗ này nhé

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Cái KDL Mắt Xanh này, đầu tư nhà cửa ao vườn hàng trăm tỉ, thế mà cái bản đồ chỉ đường vẽ cũng không xong. Mịa.

Tập Lái
12/12/09
2
0
0

Bác bò mộng ơi @, e đang có vấn đề khẩn cấp mong dc bác giải đáp nhưng k biết liên lạc với bác bằng cách nào.

ym của e: uron_86. mail của bác có phải là không? e gửi mail nhưng k thấy bác reply. Nếu dc bác nhắn cho e contact của bác nhé. E cảm ơn bác nhiều

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.