OSOM
13/5/08
1.317
6
38
VN
Đây là bảng đấu cuối cùng,
TBN, vua đấu loại, không biết mùa này có thay đổi không?
Nga đội vượt qua tuyển Anh (nhờ Croatia nữa) sẽ thể hiện mình như thế nào?

Đội hình dự kiến:

Sau thành công của Hà Lan hôm qua, liệu hôm nay, có ít nhất thêm 1 người Hà Lan toả sáng nữa không? Hiddink! hy vọng ông thầy người Hà Lan này sẽ chứng tỏ được tài của mình

Chúng ta cùng bình luận nhé

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48
RE: Bình luận trận Tây Ban Nha - Nga (23h 10/6)

Nhiều khả năng lại là 1 trận đấu quảng cáo cho...thuốc ngủ:mad:
Tuy rất cảm tình nhưng xem ra đội Nga chắc chung hội với Áo, Thuỵ sỹ.
Sẽ có kịch bản TBN tấn công kg biết mệt mỏi nhưng...kg ghi được bàn, và đội Nga chống đỡ để...hoàn thành mục tiêu[8|]

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63

Mình cũng rất cảm tình với Nga (CCCP ngày xưa) nhưng e vẫn còn nhớ cái cảm giác cay cay khi Van Basten ghi bàn thứ 2 vào lưới của CCCP cũ ở trận chung kết Euro-88. Từ đó e chỉ ủng hộ chứ không bao giờ kỳ vọng vào Nga nữa !!!:mad::mad::mad:

Theo e thì Nga sẽ không thể vượt qua TBN do đẳng cấp, trừ khi có đột biến từ phía TBN giống kiểu như Pháp - Rumani hôm qua!

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

chết e cũng đua theo Gấu... :D:D:D:D:D

Nga bi giờ khác xưa rồi các cụ ợ... Mới giết kỳ phùng địch thủ Canada ngay tại sân khách để vô địch thê giới Hockey sau gần 20 năm chờ đợi... Dân Nga giờ đi đâu cũng có vẻ tự tin hơn rồi, ko còn "ngố như gấu" như hồi 10 năm trước... Xem Zenit múc Rangers nhẹ tênh nhể... :D:D:D:D

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Em cũng rất cảm tình với Nga từ hồi Liên xô cũ, với lối đá bật tường phối hợp nhỏ mà nòng cốt là Spactac Maxcva với những cầu thủ toàn tên "Ôp". Sau một thời gian chìm nghỉm, hi vọng đây là mùa mà "Gấu Nga" tỉnh giấc trong trận gặp "vua vòng loại" tối nay.

Em dự đoán 1 kết quả hòa có bàn thắng

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Em hy vọng là trận này sẽ hay.
TBN vốn đá nhanh và chú gấu Nga vốn cũng rất cương với các đội hạng trung.
Nhưng cơ hội cho Nga không nhiều:(

O.S.P.D
25/5/05
638
15
18
43
Hóc Môn

Em cũng thích đội Nga lắm,nhưng nghe nói tuyển Nga không khá nổi vì bị chi phối bởi mafia :( (OS mình có 1 ông trùm mafia Nga đấy : Dr "Bìu" :D:D:D)