Hạng B1
27/7/15
54
79
18
Hình này em thấy từ cách đây mấy tháng rồi, đúng là cũng không xác thực được source đáng tin cậy. Với lại địa hình nhìn không giống lắm Bác.

Hạng C
7/9/18
655
5.106
93
From Anam Hội
Hình này em thấy từ cách đây mấy tháng rồi, đúng là cũng không xác thực được source đáng tin cậy. Với lại địa hình nhìn không giống lắm Bác.

em xác nhận là có bác nào đang ôm khu này để ra hàng, dạo này báo chí bài đăng PR thấy hơi nhiều nhưng chả sao cả tín hiệu tốt, ^^
cứ ôm đi bình thuận tách thửa vẫn khó nếu không có đường thì vẫn mua đất dt lớn thôi ^^
Sale bên Nova mới trao đổi sơ sơ với em thông tin sẽ làm 1 số khu ở mũi né. ^^

Hạng B1
8/3/17
64
134
33
Em đang tham khảo khu vực gần núi Tà Cú với biển Cửa Cạn. Các bác đánh giá khu vực này thế nào.

8/8/16
1.734
2.891
113
Lagi em không biết, chứ Tân Hà - Hàm Tân cách lagi 10 km, đường đất 4m cắt ql55, vào chừng 200m. Mới giao dịch tháng trước là 2 ty / ha rồi bác. Giá cả giờ leo thang.
Biết giá của ai ? Hợ có trung thực ko mới dc
Ko hiểu sao m gõ họ có mà đt sửa là hơn có thành ra vô nghĩa, ko hiểu luôn.May lục bài cũ mới biết để sủa ko thì ace chửi viết khó hiểu

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
14/6/17
121
209
43
35
Sẵn đây nhờ các bác tư vấn ạ, tài chính em chỉ có 300tr.
Em đang muốn mua thêm 1 lô đất ở dự án Felicia Mỹ Lệ Phú Riềng, Bình Phước. Vẫn còn phân vân, nhờ các bác tư vấn thêm, vì lý do như sau:
Nhược điểm:
1/ Dự án xa, cách TPHCM tầm 130km
2/ Phú Riềng thấy không có nhiều dự án Khu công nghiệp như khu vực Đồng Phú, Chơn Thành.
3/ Chưa có sổ đỏ, mà là phải chờ ra sổ
4/ Xung quanh dân khá thưa
Ưu điểm:
1/ Dự án có 1/500, hạ tầng nhìn khá đẹp, đối diện là khu du lịch sinh thái của cùng chủ đầu tư.
2/ Cho trả góp theo tiến độ hạ tầng, bỏ ra 250tr (50%) là mua được lô 5x20 có đường nhựa, vỉa hè, điện âm rồi.
3/ Tuy xa nhưng nằm mặt tiền tỉnh lộ DT741
Các bác cao nhân giúp em phân tích nhé.
Các anh chị bán đất nông nghiệp ở Bình Phước kiểu lô 5x100 đừng inbox em nhé, em mua đất cát coi cả phong thủy nữa, hẹp thế và ở khu hẻo lánh em không mua đâu ạ

Hạng B1
8/3/17
64
134
33
Em đang muốn mua thêm 1 lô đất ở dự án Felicia Mỹ Lệ Phú Riềng, Bình Phước. Vẫn còn phân vân, nhờ các bác tư vấn thêm, vì lý do như sau:
Nhược điểm:
2/ Phú Riềng thấy không có nhiều dự án Khu công nghiệp như khu vực Đồng Phú, Chơn Thành.
Ưu điểm:
1/ Dự án có 1/500, hạ tầng nhìn khá đẹp, đối diện là khu du lịch sinh thái của cùng chủ đầu tư.
2/ Cho trả góp theo tiến độ hạ tầng, bỏ ra 250tr (50%) là mua được lô 5x20 có đường nhựa, vỉa hè, điện âm rồi.
Các anh chị bán đất nông nghiệp ở Bình Phước kiểu lô 5x100 đừng inbox em nhé, em mua đất cát coi cả phong thủy nữa, hẹp thế và ở khu hẻo lánh em không mua đâu ạ
Né mấy thằng dự án 1/500 ra, khi nào có sổ thì mua. Chứ mấy dự án đó nó ôm tiền xong đi đầu tư cái khác. Sổ tới mùa quýt nó mới bàn giao.

Tập Lái
14/5/17
39
30
18
39
Chào các bác, em đang có vài miếng ở xã Hồng Thái cần bán
Đất có sổ sẵn,đều có đường trên sổ
95tr/sào bác nào cần ib em nhé

Tập Lái
14/5/17
39
30
18
39
Chào các bác, em đang có vài miếng ở xã Hồng Thái cần bán
Đất có sổ sẵn,đều có đường trên sổ
95tr/sào bác nào cần ib em nhé

• Like
Reactions: Luke217
Hạng B1
19/12/17
53
20
8
38
Nhược điểm:
Ưu điểm:
Gio lam gi con gia 300 tr nữa, tháng 5 nó có sổ rồi

• Like
Reactions: huonggiang2014