Tập Lái
24/4/08
5
0
0

Vừa rồi em có ra Hà Nội mua được chai xịt tẩy này dùng rất hay, mấy vết nhựa đường , keo băng dính trên cửa con Civic của em xịt vào lau cái là hết ngay, rất nhanh và sạch, không ảnh hưởng gì tới sơn. Em ra An Dương Vương tìm mà không thấy , bác nào biết chỗ bán cái này trong Sài Gòn chỉ cho em với ah.
Thân chai nó có dòng chữ: Waxco Tar Bugs & Tree Sap Remover

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/2/06
649
4
18
38
http
RE: Bình xịt tẩy nhựa đường, nhựa cây, phân chim tren sơn xe

bác cho e địa chỉ bán lọ này ở HN với ah

Tập Lái
24/4/08
5
0
0

Em mua ở số 12 Nguyến Hũu Huân - Hoàn Kiếm
Trích đoạn: chip2509

bác cho e địa chỉ bán lọ này ở HN với ah

ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0

Melinh Plaza đi bác. Toàn của Sonax luôn. Hơi xa tí nhưng bác nên sang tham quan luôn thể. Gian hàng bán đồ ôtô nhiều thứ hay phết.

Tập Lái
24/4/08
5
0
0

Em ở Sài Gòn mà bác!
Cái chai đấy dùng hay ghê, mấy vết nhựa đường bị dính vào từ hôm về Biên Hòa qua đoạn đường đang làm lại xịt vào chùi sạch ngay ( lúc trước em đã dùng nhiều loại hóa chất mà không xi nhê, dùng xăng hay dầu hỏa thị sợ hỏng sơn vợ 2 em), mấy ông bạn em thấy hay qua mượn về dùng , giờ hết ,tìm mà không thấy.
Trích đoạn: ina

Melinh Plaza đi bác. Toàn của Sonax luôn. Hơi xa tí nhưng bác nên sang tham quan luôn thể. Gian hàng bán đồ ôtô nhiều thứ hay phết.

Last edited by a moderator:
Hạng C
20/12/06
958
206
43
53
otosaigon.com

các bác cho địa chỉ và giá rổ lun đi!!!!em cũng đang cần

ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0

các loại hoá chất tẩy rửa các bác nên sử dụng của Sonax là tốt nhất. Bác thử vào Metro Sài gòn xem có không? Còn nếu ở HN thi Melinh Plaza cực nhiều loại luôn. Tẩy nhựa đường, đánh bóng sơn, phun khử mùi trong xe, tẩy rửa nội thất, đánh bóng lazang, v.v... nhiều lắm.
Hôm rồi tôi có mua 1 chai khử mùi trong xe rất hay, nó trung hoà hết các mùi trong xe và có hương thơm nhè nhẹ.

Tập Lái
24/4/08
2
0
0

Trích đoạn: ina

các loại hoá chất tẩy rửa các bác nên sử dụng của Sonax là tốt nhất. Bác thử vào Metro Sài gòn xem có không? Còn nếu ở HN thi Melinh Plaza cực nhiều loại luôn. Tẩy nhựa đường, đánh bóng sơn, phun khử mùi trong xe, tẩy rửa nội thất, đánh bóng lazang, v.v... nhiều lắm.
Hôm rồi tôi có mua 1 chai khử mùi trong xe rất hay, nó trung hoà hết các mùi trong xe và có hương thơm nhè nhẹ.
Bác này bán Sonax hay sao ý nhẩy !

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Đừng vội nghi ngờ bác ạ. Hiện nay chất tẩy rữa, làm bóng cho 4B thì Sonax rất được tín nhiệm.

Tập Lái
24/4/08
1
0
0

Bác 7serie tìm được thì cho em địa chỉ em cái nhé, vợ 2 em cũng bị dính nhựa đường, qua mấy chú rửa xe vẫn không sạch được.