Hạng D
26/7/08
1.922
57.499
113
Ý mình là thu nhập từ coin được vài chục trẹo đu lơ, giữ được tới giờ và còn tiếp tục phát triển, nảy nở.

Kiểu đó có không anh?

Bọn nó lão luyện rồi a ơi, đi buôn chán h nó chuyển qua làm ICO, lập sàn quốc tế rồi, vẫn đang sống khoẻ

Hạng D
26/7/08
1.922
57.499
113
Mình viết có duy nhất 1 còm về coin thì phải.
Mình có nói nó tương tự như Tulip fewer.

Tulip của a nó éo thúc đẩy công nghệ phát triển, coin ko phải thứ đó, chỉ vấn đề là người ta chưa viết được app để ứng dụng nó thôi, anh ko hiểu về công nghệ thì sẽ ko nhìn thấy ứng dụng của block chain được đâu, nhớ dùm block chain chứ ko phải coin mới là mấu chốt.

Nhưng 100% lập trình block chain sẽ gắn với 1 loại coin nào đó, kiểu ngu đoé gì cho bọn mày xài free, muốn xài block chain của tao thì phải công nhận cái loại coin do tao đặt ra, vậy đó

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.127
113
www.phindeli.com
Tulip của a nó éo thúc đẩy công nghệ phát triển, coin ko phải thứ đó, chỉ vấn đề là người ta chưa viết được app để ứng dụng nó thôi, anh ko hiểu về công nghệ thì sẽ ko nhìn thấy ứng dụng của block chain được đâu, nhớ dùm block chain chứ ko phải coin mới là mấu chốt.

Nhưng 100% lập trình block chain sẽ gắn với 1 loại coin nào đó, kiểu ngu đoé gì cho bọn mày xài free, muốn xài block chain của tao thì phải công nhận cái loại coin do tao đặt ra, vậy đó
Cao siêu quá
Túm lại là có thể coi kinh doanh coin là 1 cái nghề làm suốt đời được hôn?