Hạng B2
19/6/15
356
30.202
103
Tulip của a nó éo thúc đẩy công nghệ phát triển, coin ko phải thứ đó, chỉ vấn đề là người ta chưa viết được app để ứng dụng nó thôi, anh ko hiểu về công nghệ thì sẽ ko nhìn thấy ứng dụng của block chain được đâu, nhớ dùm block chain chứ ko phải coin mới là mấu chốt.

Nhưng 100% lập trình block chain sẽ gắn với 1 loại coin nào đó, kiểu ngu đoé gì cho bọn mày xài free, muốn xài block chain của tao thì phải công nhận cái loại coin do tao đặt ra, vậy đó
Sao chưa viết được app vậy anh?

• Like
Reactions: nospam
Hạng D
26/7/08
1.920
56.730
113
Cao siêu quá
Túm lại là có thể coi kinh doanh coin là 1 cái nghề làm suốt đời được hôn?

Như em thì vẫn tuyệt đối tin vào ứng dụng của block chain trong công nghệ, tuy nhiên người chơi thì họ ko quan trọng, chơi là kiếm tiền và phong trào, đợi lâu quá đoé thấy ứng dụng gì hay ho thì họ rút ra, rút ra thì thị trường sụp.

Bây h các anh có 1 cục tiền, các anh nghĩ phải đầu tư vào đâu đó, lúc coin ngon thì nhào vô coin, h coin xẹp thì các anh sẽ chuyển qua chứng hoặc bđs, đơn thuần là tư bản sẽ đổ dòng tiền của mình vào cái gì sinh lợi nhất tại từng thời điểm thôi.

Coin muốn lên được thì phải regulation và có ứng dụng popular ra đời, đây là điểm mấu chốt mà trước khi đâm đầu vào em cũng đoé hiểu.

Tổng thầu
1/6/16
2.682
31.524
113
Bake Central Park
nói vụ Coin, nếu em viết nhật ký và gửi mail to mail thì đến giờ show để mọi người xem biết em kiên định với nghề đã chọn thế nào.

cách đây hơn 1 năm, em bị lôi kéo nhiều lắm, suy nghĩ rối bời, vì thấy những người em gặp mỗi ngày kiếm được tiền nhanh quá... mỗi lần đi về, em cứ dằn mình và tự nghĩ: mình chỉ là người làm kỹ thuật, biết gì về tài chính mà tham gia, cùng với khi đó em đang cần nhiều thời gian để làm việc đang làm...,

mắt thấy tai nghe nên thèm như trai 18 thèm bạn gái, nhưng em đã nhịn được như thầy tu nhịn dục.

Hạng C
7/3/17
681
13.508
93
Vấn đề là có làm ăn lâu dài với nó được không?

Phong độ nhất thời thì nói làm gì. Một trẹo đô thì chưa bằng 1/10 bds của anh @Vuyền.
Anh KhoaMone lúc đó có cỡ 1000 BTC, giá lúc đó tầm 15K USD 1 BTC, anh tự nhân lên nhé. Sau đó ảnh bán hết mua BDS khắp nơi, h Ảnh nghỉ hưu đc 4 năm rùi suốt ngày nhậu nhẹt và chơi Gái