Tập Lái
12/7/12
31
2
8
E là lính mới vừa cưới vợ sirocco e thấy trên volang có nút bấm biểu tượng cái dt các anh chị vui long hướng dẫn e cách sử dụng được ko ? E ko bite cách kết nook đã mở bluetooth trong dt keen hung ko kết nối được. E xin cám ơn

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/3/10
164
45
28
Nút bấm hình đt trên vô lăng chỉ có tính chất minh hoạ thôi chứ không sử dụng được bác ơi vì mình đã từng chạy e Sirocco bản 2.0 TSI khoảng hơn 4 tháng!

Tập Lái
12/7/12
31
2
8
Huymonkey nói:
Nút bấm hình đt trên vô lăng chỉ có tính chất minh hoạ thôi chứ không sử dụng được bác ơi vì mình đã từng chạy e Sirocco bản 2.0 TSI khoảng hơn 4 tháng!

Cám ơn bác Huymonkey

Tập Lái
12/7/12
31
2
8
E ở Đà Nẵng bác nào bite chỗ nào làm âm thanh uy tin giới thiệu e với ạ, có mấy chỗ nhưng e ko dám làm vì chỗ nào cũng nói lắp thêm đồ đụng tới hệ thống điện của xe sau này sẽ bị lỗi, e mới nua xe Nên cũng hơi lăn tăn vụ này.

sid
Hạng B2
11/4/04
270
2
18
40
Lò gạch, Ụ cây
Nếu bạn có time thì ngó qua topic của mình xem độ điện thế nào, mình cũng đã độ bluetooth module zin chính hãng vào đầu rsn510 rồi. Hệ thống điện của vw phức tạp có khi còn hơn cả Mer vì hệ thống lệnh can dựa trên cả dòng điện nữa. Tại HN mình tin tưởng đúng mỗi một người làm được, còn chỗ khác thì vái cả nón. Nếu bác thực sự cần thì nên lắp thêm module nhưng phải nhập code vào thì mới active được, chứ ko lắp đúng rồi mà ko nhập code qua vcds thì cũng tịt. Hoặc bí quá thì thay luôn đầu khác của Tàu thì loại nào cũng nhá nhưng chất lượng nghe nhạc ko thể nào bằng đầu zin được, vì mình đầu tư khá kỹ vào hệ thống âm thanh nên mình cũng so sánh đầu rsn510 trên xe với xe khác thấy đầu mình đọc ngon hơn rất nhiều mà mọi người ko nghĩ vậy, ví dụ như mer E hay bmw x6 đầu cd ko ngon bằng em rsn này đâu

Tập Lái
12/7/12
31
2
8
cam on bac sid da tu van,vi ly do me xe cua bac qua nen e moi mua e si nay ve, chac phai doi co dip dem xe vao sg hoac ra ha noi lam thoi.sorry e online bang dt

Hạng B2
3/7/12
334
20
18
đúng rồi bác ak.....ngoài ra bác có thấy cái nút có hình cái micro phone ko? nó là chức năng điều khiển bằng giọng nói đó bác....VD: bác đang ở chế độ radio. bác có thể bấm nút đó òi nói MEDIA...nó sẽ chuyễn sang chế độ media. và Map (chỉ duyển đổi dc 3 chế độ thui.....riêng Mao.....thì rất tiết....hệ thống định vị tích hợp chung với xe ko sài dc tại VN.........

Hạng B1
8/11/10
56
0
8
44
Bác Sid chia sẽ cái vụ lắp Bluetooth zin giúp,
Cám ơn Bác nhiều.
sid nói:
Nếu bạn có time thì ngó qua topic của mình xem độ điện thế nào, mình cũng đã độ bluetooth module zin chính hãng vào đầu rsn510 rồi. Hệ thống điện của vw phức tạp có khi còn hơn cả Mer vì hệ thống lệnh can dựa trên cả dòng điện nữa. Tại HN mình tin tưởng đúng mỗi một người làm được, còn chỗ khác thì vái cả nón. Nếu bác thực sự cần thì nên lắp thêm module nhưng phải nhập code vào thì mới active được, chứ ko lắp đúng rồi mà ko nhập code qua vcds thì cũng tịt. Hoặc bí quá thì thay luôn đầu khác của Tàu thì loại nào cũng nhá nhưng chất lượng nghe nhạc ko thể nào bằng đầu zin được, vì mình đầu tư khá kỹ vào hệ thống âm thanh nên mình cũng so sánh đầu rsn510 trên xe với xe khác thấy đầu mình đọc ngon hơn rất nhiều mà mọi người ko nghĩ vậy, ví dụ như mer E hay bmw x6 đầu cd ko ngon bằng em rsn này đâu

Hạng C
20/1/07
533
1
0
Ha Noi
Sid phán chuẩn! Ko pro. ko đụng vào điện của VW đc. Cái module bluetooth đó lắp không khó. Tuy nhiên phải đúng và có máy scan để active code.
sid nói: