Tập Lái
16/7/04
8
0
0
"VMC hiện đang tiến hành lắp ráp xe BMW 2005 từ các bộ linh kiện mới nhập về, cuối tháng 8-04 sẽ có xe mới cung cấp ra thị trường VN..."

Các bác thạo tin làm ơn kiểm chứng giúp anh em với

Tập Lái
16/7/04
8
0
0
RE: BMW 2005

5 series sedan: ấn tượng mới rất đặc trưng của BMW

3 series sedan: quá đẹp (những nét thiết kế động học không thể chuẩn hơn)

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Cũng nên lắp ráp và bán những sản phẩm MODEL mới nhất cho dù Việt Nam là thị trường nhỏ đối với BMW. Không biết các sản phẩm mới của VMC lắp ráp có được như hai hình trên không nhỉ?

Hạng B2
24/6/04
160
1
0
AOC

Tôi thấy con series 5 là mới thôi chứ con series 3 có khác tý gì đâu mà khí động học? Trông quả mắt của em series 5 đẹp nhỉ , xếch ngựoc lên trên trông dữ dằn hơn nhiều...Không hiểu series 5 còn dùng đèn Angel Eyes nữa không nhỉ? Tôi kết mấy cái đèn đấy lắm....

Hạng B2
28/5/04
181
3
16

Bác nào thạo tin ra confirm giứp em cái, tuần rồi em đã định đặt cọc lấy con E240 theo lời khuyên của các bác, may mà có vụ công tác đột xuất:D Nếu có BMW 5 mới em chắc chắn sẽ đợi!
Em đang ở Đức, thấy BMW 5 Serie mà mê tít, đẹp lắm các bác, mà lại không quá to nên hợp với đường xá VN và cả người mình nữa :)
PS: Có bác nào hứng để mai em chạy ra đường shot mấy cái pics BMW 5 phục vụ các bác:D

Trích đoạn: Ali G

Bác nào thạo tin ra confirm giứp em cái, tuần rồi em đã định đặt cọc lấy con E240 theo lời khuyên của các bác, may mà có vụ công tác đột xuất:D Nếu có BMW 5 mới em chắc chắn sẽ đợi!
Em đang ở Đức, thấy BMW 5 Serie mà mê tít, đẹp lắm các bác, mà lại không quá to nên hợp với đường xá VN và cả người mình nữa :)
PS: Có bác nào hứng để mai em chạy ra đường shot mấy cái pics BMW 5 phục vụ các bác:D

Có, có...hứng lắm bác Ali ơi, bác làm lẹ lẹ để anh em xem cái.:D

Tập Lái
28/6/04
13
0
0

Co chắc chắn sẽ có BMW series 5 không các bác? Em nghe nói mấy tháng nay BMW không bán được chiếc nào không phải vì không có người mua xe mà vì BMW không có xe đế bán đấy. Mà nguyên nhân chủ yếu cũng là vì VN đòi nội địa hóa sản xuất xe đấy. Mà cho dù có BMW serie 5 thì chắc gì nội thất đã giống với series 5 ở Đức, chưa chắc em BMW này sẽ hơn hẳn em E 240 đâu.

Hạng B2
24/6/04
238
0
16
50
360°
otosaigon.com

Em nghe nói là phải nội địa hoá cho nên VMC không được lắp BMW nữa thì phải. Bởi vì BMW nghi ngờ chất lượng hàng nội của VIệt Nam mình các Pác a. :D:D:D:D:D:D