Tập Lái
7/7/18
37
14
8
33
Simon nó sản xuất xe Bim hả anh? hay nó cũng chỉ là thằng phân phối?
Simon Darby hồi đo cũng là phân phối nè bạn. Mà có hỗ trợ giá. Nói chung là do chính sách kinh doanh thôi. Mà con M330i này bạn làm trong Thaco nói đặt cọc hết rồi.

• Like
Reactions: YOLO
Tập Lái
7/7/18
37
14
8
33
như vầy thì theo anh có hợp lý ko? có nên mua 1 con xe mà giá trị thoả dụng của nó thấp hơn giá mua 500 triệu?
Mình nói về góc độ kinh doanh thì nó đang cháy hàng. Bạn có thể kiểm chứng người trong Thaco. Chung tỏ vẫn có người mua và Bim vẫn có lượng fan nhất định còn ai quan tâm nhiều về giá thì chọn Mer. Mỗi hãng xe đều có hướng đi của riêng mình phù hợp với cá tính moi người thôi.

Tập Lái
7/7/18
37
14
8
33
E nay canh tranh 420, 428 hay 3 series zay cac bac
Cạnh tranh với Mer C300 AMG. 420 và 428 là dòng coupe 2 cửa. Còn con này là bản M Sport của 3 series G20. 320i G20 chưa nhập về chắc là để cho bán hết 320i F20.

Hạng C
2/12/18
958
563
113
41
Mình nói về góc độ kinh doanh thì nó đang cháy hàng. Bạn có thể kiểm chứng người trong Thaco. Chung tỏ vẫn có người mua và Bim vẫn có lượng fan nhất định còn ai quan tâm nhiều về giá thì chọn Mer. Mỗi hãng xe đều có hướng đi của riêng mình phù hợp với cá tính moi người thôi.
Góc độ người tiêu dùng h ra đường toàn thấy mec...bmw lâu lâu mới thấy 1 chiếc...hiếm thật...chắc hướng đi riêng của Thaoco biếng một dòng xe sang phổ thông thằng dòng siêu xe...mà nói thật ra đường cứ thấy bmw là nhìn xem nó là xe nào... còn mec thì chả thèm nhìn...đúng là Thaco có cách làm hay...

Hạng C
30/4/16
963
363
63
C300AMG luôn và ngay khỏi bàn, con xe quá nuột quá đẹp, đạp dính ghế pà chắc, dư 500 củ cơ mà.

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Góc độ người tiêu dùng h ra đường toàn thấy mec...bmw lâu lâu mới thấy 1 chiếc...hiếm thật...chắc hướng đi riêng của Thaoco biếng một dòng xe sang phổ thông thằng dòng siêu xe...mà nói thật ra đường cứ thấy bmw là nhìn xem nó là xe nào... còn mec thì chả thèm nhìn...đúng là Thaco có cách làm hay...
Thaco có làm gì đâu bác ? Nó mới tiếp nhận tầm 1 năm mấy chứ nhiêu ?
Em chỉ khen THACO hay ở cái vụ xe peugeot, xe cỏ (ý nhầm "Xe phổ thông") ở xứ người ta về Việt anh Thaco "phù phép" lên được 1 bậc... làm mấy bác mua xe tưởng mình vip hơn "Đám xe phổ thông" còn lại 1 bậc
Còn Merc dòng AMG em tưởng là nhập toàn bộ chứ nhỉ ?

Hạng B2
9/10/09
147
154
43
Các bác mà biết hết các phốt của xe lắp ráp (ko lên báo) thì có cả tỷ cũng sẽ mua xe nhập :)

Đặc biệt có 1 yếu tố nữa của các bác có tiền: cứ con nào mắc hơn là ta chơi.

Tầm này đã so thế nào được với giá lexus ;))