bmd confirmed
Hạng B2
10/1/12
184
159
43
Form GT nhìn già . Bác nào thanh niên đi sedan hoặc SUV thì OK hơn

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
2 dòng xe nhắm đến 2 đối tượng khác nhau, bác so sánh nhầm rồi. Phải so Mer S và 7-series mới đúng bác ạ.
Già, lùn, bụng bự ko biết lái xe thì mua merc. Ngược lại mua bim. Giàu hơn mua porsche. Được o bác?

• Like
Reactions: kevin_khoi
Hạng B2
3/11/08
252
128
43
TPHCM
Già, lùn, bụng bự ko biết lái xe thì mua merc. Ngược lại mua bim. Giàu hơn mua porsche. Được o bác?

Có tiền thì mua xe gì cũng đc bác ợ, xe nào ngồi cũng êm như nhau hết bác ơi. Lùn cao bụng bự 6 múi biết lái xe hay không thì ngồi 3 cái hãng xe này đều êm ru :D

• Like
Reactions: lennocnha
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Có tiền thì mua xe gì cũng đc bác ợ, xe nào ngồi cũng êm như nhau hết bác ơi. Lùn cao bụng bự 6 múi biết lái xe hay không thì ngồi 3 cái hãng xe này đều êm ru :D

đúng hết trừ đoạn "êm ru" nhen. xe sang và thể thao khác nhau chỗ đó đó.
một điều chắc chắn là có tiền có thể mua bim mẹc, phải có nhiều hơn thế mới mua được porsche nhé

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
3/11/08
252
128
43
TPHCM
đúng hết trừ đoạn "êm ru" nhen. xe sang và thể thao khác nhau chỗ đó đó.
một điều chắc chắn là có tiền có thể mua bim mẹc, phải có nhiều hơn thế mới mua được porsche nhé
Porsche Panamera vẫn em ru nha bác. Còn tiền thì 7, S, Panamera đều phải là người nhiều tiền mới sử dụng đc. Mà nhiều tiền thì mua hãng nào cũng đc bác ạ, nhỉnh nhỉnh thì ko phải là thước đo :)

Tập Lái
4/3/16
2
1
3
50
Em hỏi chút ạ, có bác nào trên OS đang đi BMW mà lại chê GT không ạ? ông anh của em đang đi 5-series mà em bảo GT nhìn đẹp hơn mà ổng không chịu, chẳng hiểu nổi nữa =)).

tui đang đi 535i đây, miễn chê nha

• Like
Reactions: MMcLaren