Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
BMW Individual giới thiệu quả concept 760Li Yachtline cực kì ấn tượng , được thiết kế với đặc điểm của những chiếc du thuyền sang trọng.

Đặc biệt là nội thất bạn như thực sự lạc vào 1 chiếc du thuyền sang trọng hơn là một chiếc ô tô. Khoang lái và khoang sau được trang trí bằng loại gỗ cực kì hảo hạng (gỗ... ngựa ) , hầu hết được bọc da và một số chất liệu khác của Merino và Alcantara cực kì mềm mại và mượt mà với màu Champagne và đen, lại còn thêm quả ghế điều chỉnh được 16 kiểu tiện nghi nhất.

Phải nói đây là con 7 Series đặc biêt nhất. Ngoài ra khách hàng có thêm nhiều tùy chọn như DVD, hệ thống máy tính...

BMW concept.

BMW concept.

BMW concept.

BMW concept.

BMW concept.

Hạng B2
24/6/04
238
0
16
50
360°
otosaigon.com
RE: BMW concept.

Các bác ơi! Em có người nhà ở Đức muốn gửi về cho em 1 em. Có Bác nào biết làm thế nào để em có được 1 em để chạy ở VN thì chỉ bảo cho em nhé! Thông tin xin gửi cho em về [email protected]. Em cám ơn các Bác trước

bmw
Hạng B2
30/9/03
135
0
0
39
BacTon City
cafebuon.net

:mad:[:-][8|]

Cách nhanh nhất để có BMW 3 Series? Chỉ cần 1 chai Tiger -> QUảng Cáo bia Tiger ấn tượng thiệt, mà giải thưởng cũng quá ấn tượng với dân mê BMW -> xin các bác cho biết xem liêuk có bao nhiêu % là anh em chúng ta trúng thưởng nhỉ?

To: BMW, bạn chịu khó viết có dấu nhé

Hạng B1
22/6/04
74
0
0
Hanoi
d1-yh.com

Em thấy đồng chí bmw nói đúng đấy các bác ạ! hôm nào mình họp nhau lại làm một chầu! thế nào chẳng kiếm dược một con,nhỉ Biết đâu lai làm cả 6 con thì sao?Anh em ta lại tha hồ vi vu , các bác nhẩy! heheheh.........

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Các bác cứ uống bia Tiger và trúng thưởng trước đi nhẹ Còn em thì lúc nào Tiger nó quảng cáo uống bia trúng Garage cho xe hơi thì em sẽ uống và trúng thưởng. Khi đó, em sẽ bán Garage để xe cho các bác. he he

Hạng B1
22/6/04
74
0
0
Hanoi
d1-yh.com

Lai một BMW nữa hả? Nhưng hi vọng Tiger sẽ có khuyến mại 6 garage nếu không chúng ta có thể phải đấu giá đấy các bác ạ! heheheheh