Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Củng mê lắm mà chưa dủ khả năng. Qua năm ráng làm thêm em bi kkk. Trước giờ e củng chơi si 1 mình mà. Bạn bè em chả có đứa nào chơi si kkk
Bác lại khóc, bác mần 3 or 5, 7 hộp còn được. Nhưng thôi, bác cứ từ từ trải nghiệm, thú vị k thua gì fiat đâu.

Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
Bác không hiểu từ xe hay từ đẹp, hay cả hai.:)
Ông Tint chạy dòng E46 cách nay 8-9 năm rồi, hiểu biết rất rõ về dòng này rất rõ, mới nói 1 câu mà bị mấy ông ném đá dữ, còn show cả xe các kiểu của ổng lên vậy nên mình ko hiểu đó bác. Group Bmw giờ loạn quá☹️

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Ông Tint chạy dòng E46 cách nay 8-9 năm rồi, hiểu biết rất rõ về dòng này rất rõ, mới nói 1 câu mà bị mấy ông ném đá dữ, còn show cả xe các kiểu của ổng lên vậy nên mình ko hiểu đó bác. Group Bmw giờ loạn quá☹️
Em đã nói rõ, những người đã từng sở hữu xe này trước đây là những người am hiểu, sành điệu, những bậc trung lưu và giàu có, như vậy còn chưa êm tai nữa hay sao bác, bác có từ hay hơn bổ sung dùm e đi.
Loạn là sao bác, nghĩa là người nào chửi bác, bác nhe rằng cưới, kính cẩn họ như cha mẹ mới là không loạn à.

• Like
Reactions: PKW and P.Huayra
Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
xin lỗi lúc ông đó mới mua xe có hiểu rỏ xe ko. chơi trước ko ai bàn, chơi trước có hiểu biết đc thì chia sẽ. ko chia sẽ đc thì thôi. coi người chơi sau là xàm là như thế nào. đặc bác vào trường hợp nầy thử xem sao.

• Like
Reactions: P.Huayra and maisau
Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Bác lại khóc, bác mần 3 or 5, 7 hộp còn được. Nhưng thôi, bác cứ từ từ trải nghiệm, thú vị k thua gì fiat đâu.
bác nói quá. em làm công ăn lương biết khi nào mới rớ nổi em bi kkk:D