Hạng B1
22/8/05
84
7
0
Em mới kiếm được mấy cái ảnh độ con E yêu quý cho các bác tham khảo

À bác nào biết chỗ nào ở HN bán cái nẹp cửa có đèn cho em biết nhé

Có bác nào có bản lĩnh độ con E thành quái vật như thế này kô ? bác mr_mad có dám ko, he he ... xe bác cũng màu đen đấy

Dưới đây là em post mấy thứ ở bên Thái, ko biết mấy cái đồ này VN có ko nhỉ. Nói về chi tiết không thích nhất trên con E này là cái tay cửa các bác ạ. Nếu mà có loại tay cửa nào đẹp em sẽ thay ngay, cái loại trong hình dưới đây thì giống hệt cái loại mà Ranger hay lắp, em nhìn bên ngoài rồi ko đẹp lắm. Em đang định lúc nào rảnh tháo ra chế hẳn kiểu khác cho nó đẹp, bác nào có cao kiến gì thì góp ý nhé

Last edited by a moderator:
Hạng B1
8/8/05
55
2
0
www.nhatthanh.com.vn
RE: Bộ ảnh độ Everest

cái gì mà chả muốn à bác. Có điều cái ví nó có chiều theo ý mình hay không thôi.

Cái tay nắm mạ crome, nẹp lên xuống crome có đèn thì mai em đi lắp này.

Còn cái bậc thang lên nóc chắc là chưa làm vì em sợ cái nóc không chịu nổi cái thân còm 55kg của em đâu á.

giá để đồ ở trên nóc cũng ko cần thiết lắm.

Đuôi cá theo em thì ko đẹp lắm so với cái ass mup mip của Everest nên em không lắp.

Cản trước lắp thêm giống Ford Escape cũng đẹp nhưng bọn Ford nó bán đắt quá nên em cũng chưa thấy có gì hợp lý so với số tiền bỏ ra mua nó.

Gương soi ass thì thôi, vừa xấu, vừa dễ bị bẻ mà lại không hay = cái camera lùi.

Còn quả đen xì độ thế kia em thấy giống em UAZ đời mới quá :D:D:D .... thôi em xin. Em thích vợ em nguyên bản hay hơn!;)

À mà em đang định chế qủa bô dupe chĩa sang 2 bên, bác thấy thế nào?

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

Cái cầu thang leo lên nóc xe không đẹp, nhìn nó rườm rà và làm mất vẻ đẹp của Ev

Hạng B1
22/8/05
84
7
0

Post mấy cái ảnh lên các bác nhìn cho vui mắt chứ còn em chẳng thấy có cái gì độ được trong mấy cái ảnh đấy cả.
Nếu mà có cái tay cửa đẹp và cái nẹp cửa đẹp thì làm thôi chứ còn chẳng thấy làm thêm được cái gì nó đang tiền cả
@mr_mad
Theo em là bác lắp thêm một cái đuôi ống xả bằng inox là đẹp lắm rồi, em cũng lắp một cái đấy, lúc nào bác muốn xem thì bác phone cho em em mời bác uống cafe.

Tập Lái
27/7/05
3
0
0

Em thấy cái giá để đồ trên nóc đẹp đấy chứ! Nhưng cái cầu thang thì xấu ỉn.

Xe Mad có cái chụp bô bằng inox rồi cơ mà. Hay lại rụng đâu rồi??? :D

Tập Lái
27/9/05
32
0
0

Pac noza lên sàigonf part có bán nẹp cửa lên xuốg có đèn đấy. Thiệt hại 100 USD

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Đề nghị bác Noza bốt lại ảnh.
Tôi vào muộn quá không thấy gì hết để học tập ngoài mấy chữ X.
Cám ơn bác nhá.

Hạng B1
22/8/05
84
7
0

sao lại ko nhìn thấy ảnh hả bác @bovo

bác ko thấy tất cả các ảnh trong photobucket à ?

Hạng C
16/3/05
574
1
18

@bác noza
Cứ photbucket là tèo.
Em theo hướng dẫn của forum dùng imagehask thì không sao,
Có ai bị thế như em không.