Tập Lái
8/4/11
2
5
3
38
Hà Nội
Chào các bác Audi!
Nhà em xin được giới thiệu sản phẩm mới: Bộ điều khiển gập gương tự động Dowontec có xuất sứ Hàn Quốc.

Chức năng: tự động gập gương khi khóa cửa. Dùng cho tất cả các loại xe có gương gập điện.

Ảnh em nó đây:

Khi cắm giắc vào thì trông nó như thế này:

Sơ đồ đấu nối không phức tạp nên em post luôn lên, nhưng em vẫn cứ khuyên các bác đưa vợ 2 ra thợ

P/S: các bác yên tâm là bộ gập gương chỉ hoạt động khi các bác tắt máy thôi nhá.

Tập Lái
8/4/11
2
5
3
38
Hà Nội
Nhà em ở 41A Nguyễn Công Trứ, Hà Nội và hiện trong Sài Gòn chưa có đại lý bác ơi.
Các bác ở xa muốn lấy em sẽ chuyển vào tận nơi, trong vòng 48 giờ là nhận được thôi ạ

Để mua hàng bác chỉ cần chuyển khoản và cho em thông tin địa chỉ, sau khi em nhận được tiền chuyển khoản em sẽ cho chuyển hàng ngay.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/4/11
2
5
3
38
Hà Nội
Gắn được bác ơi, việc lắp đặt rất dễ dàng. Bác cứ in cái sơ đồ này ra thì thợ làm ngon luôn.

Hạng D
21/3/08
4.829
4.318
113
hcm
Em cũng khoái vụ này, đã có comment bên thớt Honda, nhưng hình như quảng cáo sai quy định hay sao nên bị chém rồi. Ngoài ra bác bảo hàng bác của HQ, bán để bài trừ hàng TQ, vậy mà vào trang chính của DOWONTEC thì chẳng có sản phẩm của bác??

Tập Lái
8/4/11
2
5
3
38
Hà Nội
@pvht: Em vào OS đã lâu rồi nên cũng hiểu quy định, ở bài 1 em chỉ giới thiệu sản phẩm và tính năng của nó, chứ không đưa giá cũng như chào bán. Vì vậy MOD bên box Honda xóa bài là sai, nhưng em cũng không comment làm gì (vì chắc chắn ko ai trả lời).
Về việc ko đăng bộ lên kính và cả bộ tự động đóng cửa sổ nóc... em cũng thắc mắc. hic hic

@thanhchoray: em PM cho bác rồi nhé.

Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
pvht nói:
Em cũng khoái vụ này, đã có comment bên thớt Honda, nhưng hình như quảng cáo sai quy định hay sao nên bị chém rồi. Ngoài ra bác bảo hàng bác của HQ, bán để bài trừ hàng TQ, vậy mà vào trang chính của DOWONTEC thì chẳng có sản phẩm của bác??
Bác chọn ngôn ngữ là Korea mới có
Đây nè http://dowon-tech.com/shop/item.php?it_id=1199353612