Hạng B2
17/8/15
434
770
93
37
Sau khi mua các loại 3M , Wurth, LiQui moly và đạc biêtj sau khi dính xương em Wurth vệ sinh nội thất da con cảmy nhà e bị bạc màu ghế tài , ban đầu nhìn cứ tưởng bị bẩn thực ra là ghế màu kem bạc màu nó ra màu hơi nâu nhẹ cứ tưởng vết bẩn
Qua Sonax DBP được nv bên đó tư vấn và hướng dẫn e đã ngộ ra , Các bác sale làm ăn quảng cáo bậy bạ , làm hư hết xe ng ta, bực mà ngậm bồ hòn ko muốn nói ra ai bán cho e luôn !
Từ nay nhà e dùng sonax , chấm hết

Bộ Sonax rửa xe mà e đang dùng , a e cho ý kiến !

Hạng B2
16/4/15
468
323
63
33
Tphcm
là sao nhỉ?e cũng đang xài chai bảo dưỡng ghế da của liqui moly thấy cũng có mùi thơm và da cũng mềm nữa..

• Like
Reactions: tư búa
Hạng B2
17/8/15
434
770
93
37
là sao nhỉ?e cũng đang xài chai bảo dưỡng ghế da của liqui moly thấy cũng có mùi thơm và da cũng mềm nữa..
MÌnh xài chai tẩy vệ sinh da của Wurth , làm bạc màu nội thất da , khuyên bạn nào chưa tùng tự tay dọn và vệ sinh cũng như bảo dưỡng sơn va nôij thất nên qua sonax DBP , đừng nghe mấy bác sale hay bán online khen tùm lùm mà mua .
Cứ qua Sonax nv tư vấn cũng như hướng dẫn sử dụng trên cả nhiệt tình , e ko pr cho ai , chi thấy chuẩn là xài , ai ko tin qua thử để cảm nhận

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
MÌnh xài chai tẩy vệ sinh da của Wurth , làm bạc màu nội thất da , khuyên bạn nào chưa tùng tự tay dọn và vệ sinh cũng như bảo dưỡng sơn va nôij thất nên qua sonax DBP , đừng nghe mấy bác sale hay bán online khen tùm lùm mà mua .
Cứ qua Sonax nv tư vấn cũng như hướng dẫn sử dụng trên cả nhiệt tình , e ko pr cho ai , chi thấy chuẩn là xài , ai ko tin qua thử để cảm nhận
Em cũng nghe bậy mua chai nội thất dưỡng da, nhựa Wurth về xài, mấy ông ADV qc là tốt lắm, cái gì trong nội thất là xử dc hết. Em xịt vô ghế nỉ, nhựa....trời...cái mùi của nó y như mùi mốc, gần giống mùi gián....xịt gần 2 tuần rồi vẫn còn mùi, khiếp quá.
Tại em ko thử mùi trước, chắc fải xử lý lại bằng Sonax hay Liquid Moly cho co mùi thơm lại. Các bác cẩn thận các chau Wurth, mà giá có rẻ đâu, gấp đôi chai Con rùa Turtle luôn.

Hạng B2
17/8/15
434
770
93
37
Em cũng nghe bậy mua chai nội thất dưỡng da, nhựa Wurth về xài, mấy ông ADV qc là tốt lắm, cái gì trong nội thất là xử dc hết. Em xịt vô ghế nỉ, nhựa....trời...cái mùi của nó y như mùi mốc, gần giống mùi gián....xịt gần 2 tuần rồi vẫn còn mùi, khiếp quá.
Tại em ko thử mùi trước, chắc fải xử lý lại bằng Sonax hay Liquid Moly cho co mùi thơm lại. Các bác cẩn thận các chau Wurth, mà giá có rẻ đâu, gấp đôi chai Con rùa Turtle luôn.
Nếu ở hcm qua sonax , nhân viên thân thiện lắm , họ tư vấn chỉ bạn cách xài luôn bằng sp có sẵn , sịt ra hướng dẫn bạn xài , hài lòng mới mua .
Mình thay luôn cả nước rửa kính , nước cảu hãng nó hôi lắm , làm chai sonax 150k , xài lâu lắm mỗi lần chỉ cần 250ml , 1 nắp thôi , thơm phức luôn

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Bác vô Lazada nhé, tìm Sonax, nhớ lựa của Cty Anh Vũ hahy Huy Vũ á.