Hạng B2
20/1/08
179
2
18
34
Sai Gon
Chào các bác, cho em lập cái thớt trao đổi hiểu biết về đồng hồ của OS mình:cool:. Em nghĩ chắc có nhiều bác có bộ sưu tập đồng hồ rất khủng:), mong các bác show lên cho bà con coi để được mở mang tầm mắt và hiểu biết thêm về đồng hồ là chính chứ đừng chú trọng ném đá vào cái giá của nó.;)
Các bác cho em hỏi là dạng đồng hồ Automatic và Manual Wind nó khác nhau như thế nào?

• Like
Reactions: minhtriquan!!!
Hạng B2
20/1/08
179
2
18
34
Sai Gon
Bác chỉ cho em cách upload hình lên được không? Em tham gia OS lâu rồi mà ít post bài quá nên không up hinh len được.
Cái Gucci cùa bác kiểu thiết kế như Movado vậy đó, đơn giản
. Cái cục Bonus của bác là gì vậy, em nhìn hoài không ra:cool:. Cái đồng hồ của bác loại máy là gì vậy, cho em vai tấm hình mặt sau của em nó để khoe máy đi:)

Cái đồng hồ thì em chỉ biết nó là đồ dỡm ..
Mấy cái linh tinh từ hình thứ 2 là mấy cái ống kinh em tháo từ máy chụp đời cô Lựu ra để làm ông kinh cho Bold ..mới có hinh chụp vậy .chứ 2.0 đâu tạo ra ảnh vậy đâu bác
bác vào đây xem cách post hình nhé
http://www.otosaigon.com/forum/C%C3%A1ch-post-%E1%BA%A3nh-m366086.aspx

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/1/08
179
2
18
34
Sai Gon
Tay bác Hải lỗ chân lông bự và lông nhiều quá :D, chắc theo mấy bác OS xxx dữ lắm đây :D
Bác viettahng cho em xin 500d hình đi bác, ro83m cũng đâu có sao, tinh thần giao lưu là chính mà ;)

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM
max-p-6612-dashboard-le-mans-1970-limited-porsche-design-watch-2.jpg

hình minh họa, nhưng chi tiết thì y hệt. chất lượng ok.

Last edited by a moderator: