Hạng C
18/7/11
754
1.263
93
Trung hoà khí chôm làm sao bác nhỉ.
Vặn ốc rồi móc đi à bác?
Cái vụ Volkswagen hồi đó giấu mức khí thải chắc là có liên quan cái trung hoà khí này nhỉ

volkswagen là bị phốt giả mạo tiêu chuẩn khí thải máy dầu. Máy dầu để đạt chuẩn khí thải mới euro 6 rất khó. Máy xăng thì dễ hơn nhiều.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.815
12.048
113
volkswagen là bị phốt giả mạo tiêu chuẩn khí thải máy dầu. Máy dầu để đạt chuẩn khí thải mới euro 6 rất khó. Máy xăng thì dễ hơn nhiều.
Mấy xe Euro Auto nhập về từ 2010 trở đi toàn ghi chuẩn Euro 6.
Biết có đúng không nữa.
Mấy cái này không biết sao mà chứng minh.

Hạng F
29/10/16
11.554
22.027
113
Pháp
Bạn có biết lý do và tại sao họ tìm ra như thế nào không (hình như tôi đã trình bày trong một số bài trước)
Dạ xe em là xe dầu mà Euro6D ...có nằm trên giấy tờ xe luôn, Bộ ống pô của em mà hư là hao .... vì có Adblue . Mấy xe Euro Auto nhập về từ 2010 trở đi toàn ghi chuẩn Euro 6.
Biết có đúng không nữa.
Mấy cái này không biết sao mà chứng minh.
Nhập thì đúng, còn muốn kiểm tra thì tra số vin trên chính hãng là ra thôi

Hôm nay post ít một tí ......;);););)

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.815
12.048
113
Bạn có biết lý do và tại sao họ tìm ra như thế nào không (hình như tôi đã trình bày trong một số bài trước)
Dạ xe em là xe dầu mà Euro6D ...có nằm trên giấy tờ xe luôn, Bộ ống pô của em mà hư là hao .... vì có Adblue . Mấy xe Euro Auto nhập về từ 2010 trở đi toàn ghi chuẩn Euro 6.

Nhập thì đúng, còn muốn kiểm tra thì tra số vin trên chính hãng là ra thôi

Hôm nay post ít một tí ......;);););)
Haha vị khoa học gia nhiệt tình. Nay làm luôn Nhà bảo vệ môi trường xanh sạch đẹp được rồi đấy.

Hạng F
29/10/16
11.554
22.027
113
Pháp
Haha vị khoa học gia nhiệt tình. Nay làm luôn Nhà bảo vệ môi trường xanh sạch đẹp được rồi đấy.
Đâu có, là luật đó chứ, nếu không có thì đi xe cũ hoặc đi bộ. Còn xe mới thì phải chịu ... em đâu có là nhà bảo vệ môi trường đâu.. Giờ có bắt nó gắng máy EURO4 nó cũng không dám gắn cho mình mặc dầu mình có tiền ....ngay cả có quyền nhé bác

Bác vượt đèn đỏ bất quá cho vài ổ bánh mì, còn bên em thì ...nặng tiền, còn mất 4/12 điểm ở bằng lái . Ở đâu quen đó là vậy đó bác ....