Hạng B2
8/7/16
204
141
43
36
  • Like
Reactions: Landcruiser99
Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Chuyện là bên tinhte có giởi thiệu "Bộ xúc tác nhiên liệu Fitch". Đã bác nào xài bộ này chưa? Nó có hiệu quả thật kô? Chuyện bảo hành sau khi gắn có ảnh hưởng gì kô?
https://tinhte.vn/threads/do-xe-bo-...giam-tua-may-cam-chung-may-do-on-hon.2665601/

Mọi người cùng chia sẻ. Tks các bác!
Rất nhiều xe đã gắn. Bác đi xe gì ạ?
Bác alo e 0902.666.845 để bên e tư vấn và lắp cho bác thử để thấy coi nó hiệu quả hay ko nhé.

• Like
Hạng B2
8/7/16
204
141
43
36
Bác alo e 0902.666.845 để bên e tư vấn và lắp cho bác thử để thấy coi nó hiệu quả hay ko nhé.

C200. Lắp thử là nếu nó hiệu ủa thật mới tính hả bác? Chuyện BH có ảnh hưởng gì kô bác?

• Like
Reactions: ongdia009
Hạng B2
15/7/05
210
177
43
Xe em C300, lắp thử, chạy ngon vài tuần thì thanh toán, bác dám chơi không? 10 triệu thì coi như tiền xăng 4 tháng, không vấn đề gì.

• Like
Hạng B2
8/7/16
204
141
43
36
Hiệu quả thì em nghĩ là có. Cần người đã từng sử dụng vào confirm vụ này. Còn chuyện ảnh hưởng đến vấn đề Bảo hành của xe, em cũng nghĩ là có, vì có tác động đến phần đầu tiếp nhiên liệu của xe. Xe mà đời cũ thì chắc em cũng làm 1 quả test thử rồi share cho AE biết :D

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Xe em C300, lắp thử, chạy ngon vài tuần thì thanh toán, bác dám chơi không? 10 triệu thì coi như tiền xăng 4 tháng, không vấn đề gì.
nó phân theo dung tích xe và công suất máy nữa bác, C300 phải dùng bộ lớn hơn 1 chút giá 12 triệu ạ. Bác muốn thử e có thể cho thử thôi có chi khó. Nhưng thử đến vài tuần thì để qua tết nha bác. gắn vô đi 1-2 ngày là thấy nó có tác dụng hay ko rồi.
Máy móc để đo đạc bên em có sẵn. Em mời 2 bác C200 và C300 qua em cafe rồi em đo đạc các chỉ số phun xăgn của xe trước khi gắn và sau khi gắn cho các bác rõ luôn nhé. :D

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Mấy Bác đã chạy đến xe mer rồi mà còn lăn tăn gì nhỉ. Máy thì êm, xe chạy nhẹ và bốc, xăng thì cực kỳ tiết kiệm. Xe chuyen số phải từ 2000r trở lên là thiết kế tối ưu của nhà sản xuất rồi vì nếu có cái khác tốt hơn sao họ không làm?. Xe chạy mà chuyển số thấp quá thì hại nhông hộp số chứ ích lợi gì.

• Like
Reactions: vanvuong
Hạng B2
8/7/16
204
141
43
36
Mấy Bác đã chạy đến xe mer rồi mà còn lăn tăn gì nhỉ. Máy thì êm, xe chạy nhẹ và bốc, xăng thì cực kỳ tiết kiệm. Xe chuyen số phải từ 2000r trở lên là thiết kế tối ưu của nhà sản xuất rồi vì nếu có cái khác tốt hơn sao họ không làm?. Xe chạy mà chuyển số thấp quá thì hại nhông hộp số chứ ích lợi gì.

Lăn tăn gì đâu bác, chẳng qua có cái để vọc thôi, chứ tiền xăng thì tiết kiệm dc bao nhiêu. Âu nó cũng là cái thú vui như mấy bác độ xe :D Ngoài ra do VN xăng bẩn nhiều, sợ dính phải 1 quả xăng bẩn làm xe nằm đường nên em băn khoăn liệu cái cục Fitch này có giải quyết dc vấn đề đó hay kô.

• Like
Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com

Bác chưa có va chạm nhiều về kĩ thuật nên ko biết, Mer, Bim, Audi, mấy con xe nhập về đây đi xăng kém chất lượng bị róc máy, bỏ lửa. Có người dùng có bao giờ biết đến mấy vấn đề đó đâu. Em check rất là nhiều xe và thấy đều bị chung tình trạng này.
Bác lí giải vì sao chuyển số sớm hại nhông hộp số ??? số tự động nó chuyển số bằng torque converter, đủ torque nó chuyển.

Các bác thay vì ngồi hỏi nhau trên này thì như vầy cho nhanh ạ, bác alo em 0902 666 845. em tư vấn cho bác nghe để hiểu. Rồi bác đang dùng xe gì, em lắp cho bác chạy thử. Đơn giản vậy thôi.

• Like
Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Lăn tăn gì đâu bác, chẳng qua có cái để vọc thôi, chứ tiền xăng thì tiết kiệm dc bao nhiêu. Âu nó cũng là cái thú vui như mấy bác độ xe :D Ngoài ra do VN xăng bẩn nhiều, sợ dính phải 1 quả xăng bẩn làm xe nằm đường nên em băn khoăn liệu cái cục Fitch này có giải quyết dc vấn đề đó hay kô.
Bác làm chuột bạch đi :), em thì cứ theo khuyến cáo của hãng. Nếu hãng lắp em chơi.