Tập Lái
8/4/07
22
0
0
Bác nào đã bọc trần bằng Nilong chia sẻ kinh nghiệm với em với. Em muốn bọc cho bụi khỏi bám và hút thuốc trên xe thì khói bị ám rất nhiều. Cũng có ý kiến ko nên bọc vì sẽ bị thấm hơi nước. Em thì rất thích nhưng băn khoăn chưa biết bọc ở đâu? Chất lượng và giá cả thế nào? bác nào làm rồi thì chia sẻ nhé. Cảm ơn nhiều. Em ở HN.:):):)

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
RE: Bọc trần bằng nilon cua xe Innova?

thích thì làm thôi bác ơi, nó chẳng ảnh hưởng gì đâu

Hạng D
13/7/08
1.379
5
38
43

Bác chạy ra An Dương Vương đó, có mấy lần em đi ra ngang đó thấy người ta cũng làm, chúc bác được như ý.

Hạng C
2/5/07
700
320
63
HCM

Taxi thi làm, xe nhà thì đừng;)

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

không nên bọc bác ạ, nếu là xe gia đình. Xe dịch vụ thì tùy bác thôi, bác hay vừa lái xe vừa hút thuốc à[&:], nếu hay hút thuốc trong xe thì có bọc củng vẫn...hôi:D

Hạng F
10/3/07
5.056
8.595
113
Thủ Đức - TP.HCM

Em vừa đi taxi (Innova) của Vinasun về đây ạ. Vì hôm qua đã đọc bài này nên lúc đi em để ý quan sát thì thấy là lớp nylon bọc trần nó không ép sát vào trần xe được do trần xe Innova cong vì thế nó cứ phập phồng. Nói chung nhìn xấu lắm Bác ạ.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Tùy thôi bác ơi, nếu trẻ nhà bác năng động thì nên bọc. Cô bé nhà em đã rửa trần xe nhà em bằng sữa mấy lần nên em đã phải bọc lại:D

Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn

xe nhà thì khỏi bọc cũng được bác ơi, cái trần Innova nó cong cong, nên nilông không ép sát vào được, ai chới ác chọt chọt ngón tay vào là lủng 1 lỗ, mà nilông bị lủng 1 lỗ thì thôi rồi cái trần nilông ơi... em nói thế vì ông bạn em đã bị rồi, xe nhà đấy, không biết ai làm, đành tháo bỏ :D;):mad::D;):mad: