Thảo Luận Chung Bơm xe

Hạng F
4/1/08
8.294
110.905
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Rất bất ngờ vì nó nhỏ mà có võ, Bơm nhanh mà không ồn. Không cần nổ máy xe.

Nhân tiện các bác cho hỏi cái bộ kích điện trường hợp hết bình.

Có cái đó nữa là đỡ lo khi đi đường xa.

Bơm xe

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Em cũng thix cái thiết bị bơm di động này lắm lun.... chạy xe mà bánh mềm xíu thì cảm giác khó chịu lắm.... Mà ngặt 1 nỗi em toàn bơm hơi = Nitơ, cứ chuẩn bị đi đâu xa là ra LTT canh hơi = Nitơ... hok bít thiết bị di động này có loại bơm khí Nitơ ko vậy bác ơi?? Hoặc bác nào từng chơi qua loại này mà là loại bơm khí Nitơ thì cho em bít thông tin nhé..... Đa tạ!!

Hạng C
2/1/11
548
1.458
93
Em cũng thix cái thiết bị bơm di động này lắm lun.... chạy xe mà bánh mềm xíu thì cảm giác khó chịu lắm.... Mà ngặt 1 nỗi em toàn bơm hơi = Nitơ, cứ chuẩn bị đi đâu xa là ra LTT canh hơi = Nitơ... hok bít thiết bị di động này có loại bơm khí Nitơ ko vậy bác ơi?? Hoặc bác nào từng chơi qua loại này mà là loại bơm khí Nitơ thì cho em bít thông tin nhé..... Đa tạ!!
Khí nitơ có tác dụng gì khác với khí thường vậy bác, khai sáng giúp em phát :)

E có cái bơm, vừa là đèn khẩn cấp, vừa là bình kích nổ xe, vừa là nguoinf 12v...
Hàng nghĩa địa Nhật có 800k
Hóng luôn k thì em mua cái Michelin ở Metro cũng ổn :)

• Like
Reactions: Huy-BL
Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Khí nitơ có tác dụng gì khác với khí thường vậy bác, khai sáng giúp em phát :)

Hóng luôn k thì em mua cái Michelin ở Metro cũng ổn :)
Khí Nitơ là khí lạnh giúp cho nhiệt độ của vỏ ổn định khi đi trên những hành trình dài.... cái này thì mấy bác xe tải rất rành..... hồi trước khi chuẩn bị lên đèo thường dưới chân đèo có mấy cây nước dùng để tắm heo cũng dùng cho các bác tài xịt làm mát vỏ xe tránh TH vỏ xe quá nhiệt có thể phát nổ...

• Like
Reactions: quochung88
Hạng B2
21/9/09
132
84
28
Em mới mua cái này được 2 ngày Michelia 12260 , bữa nay đi đường cứu em được phát, bị lủng ăn đinh xì hết hơi, xe lại ko có bánh sơ cua, bơm lên Sài vá chọt đỡ ra tiệm vá lại.

Attachments

• Like
Reactions: Nbson217