Hạng D
21/9/10
1.937
11.011
113
vn cũng không tệ lắm cho nên xì hơi bóng từ từ, nếu xì không kịp thì nổ thôi . Chia sẻ đến cuối cùng vẫn là dự đoán thôi.
mọi dự đoán của bạn đều có thể đúng vì đơn giản "business is a cycle", giá có thể tăng và cũng có thể giảm, quan trọng là thời gian thôi
Mà thời gian là yếu tố quan trọng trong kinh doanh :D

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Có câu trả lời đây:

Bong bóng bất động sản có thể nổ vào năm 2019

Tui theo dỏi khu vực này khá kỷ, nhất là hoàng hữu nam, tui thấy giá như bài báo viết là có... thậm chí dt nhỏ đươi 100m2 mà vị trí đắc địa có người hét 200tr/m2 là có luôn đó bác gồng!

Hạng C
11/10/17
915
9.060
93
mọi dự đoán của bạn đều có thể đúng vì đơn giản "business is a cycle", giá có thể tăng và cũng có thể giảm, quan trọng là thời gian thôi
Mà thời gian là yếu tố quan trọng trong kinh doanh :D
Mình tính toán dựa theo chu kỳ ngắn từ 6-18 tháng còn nếu dài hơn thì số anh không giàu thì nghèo, sinh con đầu lòng không gái thì trai.
Khi mọi người còn đang vui , mình đã nói từ chu kỳ giảm từ 8/2018,
Khi lãi suất còn chịu đựng, mình đã nói nó sẽ sớm tăng thôi.
Khi mọi người còn nuối tiếc ở thời điểm cuối 2018, mình nói là bds vn quên đi 2019
Khi fed giảm liên tiếp mình Hỏi: tại sao fed giảm mà vn không thể giảm ?
Vẫn câu nói cũ: tùy tình hình mỗi nc để dự đoán đc tai sao người điều hành phải chọn giải pháp này mà không thể chọn cái khác ?
Còn nguyên nhân, dài, mình lười viết.

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Mình tính toán dựa theo chu kỳ ngắn từ 6-18 tháng còn nếu dài hơn thì số anh không giàu thì nghèo, sinh con đầu lòng không gái thì trai.
Khi mọi người còn nuối tiếc ở thời điểm cuối 2018, mình nói là bds vn quên đi 2019
Vẫn câu nói cũ: tùy tình hình mỗi nc để dự đoán đc tai sao người điều hành phải chọn giải pháp này mà không thể chọn cái khác ?
năm 2019 hầu như đất chỗ nào củng tăng 10-30%. Quên là quên sao

Hạng D
21/9/10
1.937
11.011
113
Ai nói ko giảm

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng C
11/10/17
915
9.060
93
Ai nói ko giảm
Nếu thanh khoản mạnh vậy, e cũng mừng, chỉ là ngắn hạn để phục vụ tuyên truyền va thành tích thôi. Năm sau, lãi suất và thuế còn tăng.