Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Ông đó bên tài chính mà bác nên nhân viên NH chào mời thanh lý là chuyện thường. Ko phải dạng cò giả danh đâu bác. Bạn mình bên techcom từng chào mình hàng ngộp... Lúc ăn nên làm ra ít thấy vụ này, chứ đến lúc tình hình xấu đi là nv bank phải đi xử lý cục máu đông này. Bank cũng ko thích vụ này vì dính đến pháp lý rắc rối nên nó sẽ xử lí cá nhân trc khi đem phát mãi...
Ông nào viết bài này tin mấy thằng gạ mua đất tự xưng là "nhân viên ngân hàng đang thanh lý đất" thì đúng là bái phục độ tin người của ổng :D

8/8/16
1.734
2.891
113
Anh lại chửi sỉ cả đám like anh ở trên này rồi :D
Kẻ gian làm theo lại ít cmt, hay tàu ngầm hay ko nick chứ mấy a cmt trên đây cơ bản dc hơn xã hội nhưng ko có time đọc ,tuýp ng khác m nên cũng ko tin đâu
Nhờ mà ko trả thì lần 3 là họ né luôn m đó nên dẹp bỏ suy nghĩ lợi dụng ng khác đi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
19/12/16
301
554
93
Thì ra 2004 là mua nhà ở SG để ở. Tại mình đọc vài lần mà chỉ thấy ghi mua đất và bán đất giống kiểu đầu cơ nên thắc mắc. 2004 mà mua được nhà SG dù là giấy tay cũng ngon lắm, và để dành được 450tr thời này cũng không phải dạng vừa. Mua nhà để ở thì lợi hơn mua đất để trống, 1 phần vì tiếc kiệm được tiền thuê, và ổn định.
Cầm 450 củ hồi 2004 đi mua đất vip hơn 4 tỏi bây giờ, để đến giờ bán được 2 tỏi thì hơi đuối

8/8/16
1.734
2.891
113
Viết 12h30 trưa ríu mắt ngủ nên từ thô , tắt 1 xí .
Chiều sửa quá trời
Quét 3 khu của 3 tỉnh 3 tuần thấy rẻ ko bán dc

Hạng B2
16/9/17
194
751
93
Theo em biết thì đa phần các đại đại phú ngoài kia ( cả trong này nữa ) giàu lên nhờ Cơ - Địa - Chính (cơ hội, đất đai và chính trị ). Một đất nước mà từ quan cho đến dân zàu nhờ đất, hầu như các ngành sản xuất kinh doanh đều bị ảnh hưởng bởi giá đất lên quá cao. Và bây giờ đất không còn là của các địa phương lớn, mà kể cả vùng sâu vùng xa cũng tham gia vào ngành kinh doanh này (xẻ đất phân nền bán). Chỉ có những người cơ hội mới có điều kiện tiếp xúc mua bán (có khả năng). Còn dân lao động thì sẽ là rất khó để mà dám định nghĩa chữ "An Cư".

Hạng C
29/10/17
820
3.787
93
Biên Hòa
Theo em biết thì đa phần các đại đại phú ngoài kia ( cả trong này nữa ) giàu lên nhờ Cơ - Địa - Chính (cơ hội, đất đai và chính trị ). Một đất nước mà từ quan cho đến dân zàu nhờ đất, hầu như các ngành sản xuất kinh doanh đều bị ảnh hưởng bởi giá đất lên quá cao. Và bây giờ đất không còn là của các địa phương lớn, mà kể cả vùng sâu vùng xa cũng tham gia vào ngành kinh doanh này (xẻ đất phân nền bán). Chỉ có những người cơ hội mới có điều kiện tiếp xúc mua bán (có khả năng). Còn dân lao động thì sẽ là rất khó để mà dám định nghĩa chữ "An Cư".
Cơ hội luôn dành cho tất cả mọi người,dù dân lao động hay tri thức. Đừng nằm chờ sung, sung ko rụng trúng miệng lại than trời

Hạng B1
26/6/19
66
338
56
31
Mấy ông đầu cơ đất chó ị hay hét cái giá trên trời bán méo được lên đây rêu rao bùm này bùm kia mình thấy buồn cười ghê. Thử đất khu dân cư đông đúc bán giá hợp lí xem có ra đi trong 1 nốt nhạc không ?

Chững anh ơi! Em rao nhà ngay hẻm 261 Đình Phong Phú, ngay chợ Tăng Nhơn Phú B luôn anh, diện tích đất 80.6m2, ngang 5.6m, xây 1 trệt 1 lầu, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ, hẻm 2 xe hơi tránh nhau. Giá mềm 4,5 tỷ mà không có khách gọi luôn. Toàn đăng vip bất động sản, muaban. lều tều, chán không muốn duy trì.

Hạng D
12/7/13
2.061
7.579
133
Hồ Chí Minh
Chững anh ơi! Em rao nhà ngay hẻm 261 Đình Phong Phú, ngay chợ Tăng Nhơn Phú B luôn anh, diện tích đất 80.6m2, ngang 5.6m, xây 1 trệt 1 lầu, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ, hẻm 2 xe hơi tránh nhau. Giá mềm 4,5 tỷ mà không có khách gọi luôn. Toàn đăng vip bất động sản, muaban. lều tều, chán không muốn duy trì.
nền này 2013 bán 700tr nè

Hạng B2
13/7/11
280
183
28
39
khu đó giá rao dưới 4 chứ 4ty5 là hơi cao đó bác