Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Chỉ giỏi chém gió, bốc phét!

Tự khen mình hay, người khác hên :p

Thời đất đai khắp nơi hót như lửa luyện kim, giá chỗ nào cũng cao ngất mà đòi dạy người khác đi đón sóng mới, rồi bán chổ mới đi quay về chỗ cũ mua mà vẫn còn dư được một đoạn đi đón sóng mới tiếp.

Đất dễ bán quá ha! Nếu là thành phần lướt cọc, cò quay thì nhận nhanh đi để anh em khỏi cãi cho mệt.

Như con nít đọc chuyện cổ tít!
Haha, bác đừng gọi MG là cò thiếu tôn trọng lắm, nhờ MG mà mới có thời gian đấu khẩu với bác nè, ta nói nó khoẻ gì đâu, cuộc đời buôn đất phải đa tạ mấy bác mô giới, đã giúp em có nhiêù thời rảnh đi spa, bác tự hào khi mình có tuổi hả ????? Nói thật nói chuyện nghe cứ ngơ ngơ sao đó.

12/10/07
2.646
10.496
113
Haha, bác đừng gọi MG là cò thiếu tôn trọng lắm, nhờ MG mà mới có thời gian đấu khẩu với bác nè, ta nói nó khoẻ gì đâu, cuộc đời buôn đất phải đa tạ mấy bác mô giới, đã giúp em có nhiêù thời rảnh đi spa, bác tự hào khi mình có tuổi hả ????? Nói thật nói chuyện nghe cứ ngơ ngơ sao đó.
Cò quay nó khác người môi giới đó nghe.

Hỏi thật, đã mua bán miếng đất nào có giá trị cao chưa? Bán miếng đất nhiều tiền sao cho nhanh lại được giá để lướt cái ào qua chỗ khác, thu lãi khủng rồi về chỗ cũ gôm giá hời, lời một khúc, xúc tiếp chỗ khác...chỉ giùm cái! Gia đình đa tạ nhen!

Nghe giống phim chưởng lướt qua lướt lại trên đọt cây quá :D

8/3/19
1.172
1.041
206
Ơ, sao mới bắt đầu trò mới lại quay về bài cũ rồi.

Nếu rứa, có mợ Xanh mở nói cho 3 chữ Đ...đ...N... cái xong. Nói qua nói lại phát mệt.

8/3/19
1.172
1.041
206
À, hỉu rồi. Bỏ qua đoạn Không Vú. Chơi luôn trò khoe của chứ gì.

Chơi rứa ai chơi cho lại. Hỏi thiệt tinh nha, có bao nhiêu miếng Ali rồi, nói, tớ nhân ra tiền cho, tớ nhân nhanh lắm.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Cò quay nó khác người môi giới đó nghe.

Hỏi thật, đã mua bán miếng đất nào có giá trị cao chưa? Bán miếng đất nhiều tiền sao cho nhanh lại được giá để lướt cái ào qua chỗ khác, thu lãi khủng rồi về chỗ cũ gôm giá hời, lời một khúc, xúc tiếp chỗ khác...chỉ giùm cái! Gia đình đa tạ nhen!

Nghe giống phim chưởng lướt qua lướt lại trên đọt cây quá :D
Trời cho ai nấy hưởng bác ơi, thông mình là do có gene di truyền, nên đợi đẻ vài lứa rồi gả cho bác một đứa truyền gene thông minh nha nha,

Hạng B2
20/6/19
246
2.880
111
Trời cho ai nấy hưởng bác ơi, thông mình là do có gene di truyền, nên đợi đẻ vài lứa rồi gả cho bác một đứa truyền gene thông minh nha nha,
Chắc đầu đất uống sữa bò nhiều quá, không biết sữa bò dành cho bê nên giờ thế.

8/3/19
1.172
1.041
206
Trời ơi cười ko ngậm được mồm luôn, bác thật giỏi suy luận, hahhaha.
Gen thông minh mà.
Với lại thấy đầu tròn lỉn xám nghét là hỉu rồi. Phải có nang tóc nó mới mọc. Chứ đặt sệt, tròn lỉn thì tóc mọc vào đâu.

Chỉnh sửa cuối: