Hạng B2
16/12/11
178
1
18
emyeuit.com
mittokhoa nói:
tuanvu9371 nói:
đạp hết gaz xe nó phóng đi lại bảo xe điên..... AT hay MT thì cũng vậy thôi... cái nào đạp gaz cũng phóng đi (tuy MT đỡ phóng hơn), chỉ cần biết chay MT thì AT chạy được thôi chứ có gì đâu,
Cái chính là xử lí tình huống, chân đang để lên bàn đạp gaz, gặp tình huống nguy hiểm giật mình đạp xuống maximum thì bảo sao nó không phóng.
xem lại cách giảng dạy B1 B2 là hiểu liền...toàn dạy và học cho có chứng...
vậy thì bác giỏi hơn nhiều người. em chạy MT cứng cựa trên 5 năm mà lần đầu lên con mondeo AT mà còn đưa cái chân côn qua đạp thắng vì cứ nghĩ đạp côn để chuyển số (cũng may đi chậm chứ không là có xe rúc vào mông rồi). cái gì cũng phải tập qua mới chạy được bác ạh.
tại em chạy AT trước mà
với lại em có chạy Exciter nên hiểu được cái côn, em mươn spark của ông anh chạy thử 1 vòng là chạy được liền tuy chưa quen lắm.
mà bây giờ bác còn bõ cái chân côn qua đạp thắng không vậy, như vậy chạy không quen là đúng rồi

Tập Lái
5/1/13
18
0
8
Thực tập là 1 chuyện. Phải cho thi cả 2 loại xe mới mong là tốt. :)

Tập Lái
18/8/19
1
0
0
33
Không biết học phí số tự động mắc hơn số tay không các bác? Bồi dưỡng thầy có nhiều hơn MT kg? :D
Bạn ơi học phí số tay với số tự động giống nhau hết ak, không cần phải bồi dưỡng thầy gì hết. Tới đó học thui, không cần bồi dưỡng mà thầy trong đó vẫn nhiệt tình dãy cho bạn, bạn yên tâm nha. Tại mình mới học đây, nên mình biết. Để mình cho bạn cái linh để bạn tham khảo nha.