Hạng B2
8/1/08
220
0
0
Em xin cám ơn các bác OS Hà Nội đã dành thời gian cho em trong buổi giao lưu cực kỳ thú vị và ấn tượng tại Hà Nội vào ngày hôm qua 29/5. Giờ thì em mới thật sự hiểu "không biết đường về" là thế nào,,,:):D
Em sẽ post hình lên sau, vì wifi ở khách sạn yếu quá.
Một lần nữa, hết sức cám ơn các bác: truongthon, carpenter, bonghong, godfather, ltvbach, nam_uong, longthinh, NNS, khoavq, cosboy.
Hẹn gặp các bác tại Sì Gòn.

Last edited by a moderator:
FXX
Hạng B2
27/1/06
185
0
0
43
Vivant FC
RE: Buổi giao lưu với OS Hà Nội

Tiếc quá em không tham dự được hic, bác khoavq có gọi cho em nhưng đúng lúc cơ quan đang liên hoan chia tay một đồng nghiệp chuyển công tác nên cũng không tiện bỏ đi, sorry bác capntennisfan nhé. Hẹn gặp các bác lần sau vậy.

NNS confirmed
Hạng D
4/12/06
1.046
16
48
49
OSHN

từ khi bác Khoavp tham gia off, OSHN đỡ tốn xiền hát Kara mà có thể hát (hò hét) ngay tại bàn nhậu với tay Guitar đệm cự phách là bác Khoavp
.
Guitar em thích nhất là .... hát sẩm, rứa mà bác ý không chịu hát theo yêu cầu của khán giả
Bác CapntenniFan vui chứ, bác cần gì biết đường về, bọn em đưa bác về mà. Hôm qua em phải quay lại Phủ Lý đón người bạn, ko chơi hết tăng 2 với bác đc, bác thông cảm cho em nhé

dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com

Các bác OSHN và CapntenniFan vui qúa ta ... hôm nay lại còn biết thêm tay guitar tìm ẩn trong dân gian của Bác khoavp nữa .

Hạng B2
8/11/07
367
1
0
53
Vietnam

Ơ! Em không biết là Bác ra, chỉ nghe Ngoại trưởng của tụi em nói qua Karaoke Sơn Ca thôi, mà lúc đó em phải sang Sân bay Gia Lâm có việc, nên không đi được. Ai biết là Bác ra đâu.

Tiếc quá. Mong gặp lại Bác tại Sài Gòn vậy.:(

Hạng B2
8/1/08
220
0
0

Ráng post lên vài tấm thử. Không biết đường truyền đủ tốt để tải không nữa

Khá đầy đủ chỉ thiếu bác truongthon lúc này.

Chương trình ca nhạc tự phục vụ với ghitarist khoavq, các giọng ca "cây nhà lá vườn" cực hay. Phải công nhận 1 điều là các bác OSHN ca hay cực.

Sau đó là...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/1/08
220
0
0

Trích đoạn: hoahoanglanthang5

Ơ! Em không biết là Bác ra, chỉ nghe Ngoại trưởng của tụi em nói qua Karaoke Sơn Ca thôi, mà lúc đó em phải sang Sân bay Gia Lâm có việc, nên không đi được. Ai biết là Bác ra đâu.

Tiếc quá. Mong gặp lại Bác tại Sài Gòn vậy.:(
Hôm qua có hỏi về bác, nhưng nghe hình như là nhà bác hơi xa, thấy bất tiện, nên thôi.
Có điều bác cho hỏi tí. Em rất ấn tượng với sự nhiệt tình của bác Phương(thành viên nữ duy nhất trong buổi giao lưu), nghe bảo nick là bonghong, nhưng em không thấy trong danh sách thành viên. Bác có thể xác nhận lại giùm được không, chứ giao lưu mà cuối cùng ghi sai nick e dở wá.:)

Hạng B2
8/11/07
367
1
0
53
Vietnam

Dạ, Bác hỏi ai mà nói nhà em hơi xa nhỉ?

Chị ấy nick lúc trước là bonghong84 Bác ơi! Thông tin mới chưa được update ạ.

Hạng B2
8/1/08
220
0
0

Em không nhớ chính xác lắm, nhưng sau đó các bác khác có liên lạc với bác. Không sao cả. Hẹn gặp bác ở Sì Phố vậy.

Hạng B2
20/9/07
239
0
0
www.vnbusiness.vn

Bác mà ra HN chơi nữa thì khéo quên đường về HCM luôn ý nhỉ :D.

Em đùa thôi. Chơi thì hết mình mà bác. Lúc nào ở HN cũng đón chào mọi người. Tứ hải giai huynh đệ mà. Em lúc nào cũng sẵn hứng thú cầm đàn ghi ta và hát cùng mọi người. Cuộc đời cần phải như vậy thì sống mới không uổng. Em thì yêu nhất là vợ 2, thứ nhì là ca nhạc và uýnh đàn, thứ 3 là sự nhiệt tình với anh em. Còn những cái khác em không để vào đầu đâu :D.

Bác post ảnh đẹp lắm. Nhưng hơi ít nhẩy. Giá nhiều nữa thì tốt quá. Hôm đó em thấy chụp tá lả, nhiều kinh mà.