Tư Vấn Chia Sẻ Buồn vì Thanh Bình auto ĐN

Hạng C
7/11/14
933
695
93
36
Kính chào các bác, trước hết kính chào các bác và chúc các bác sức khỏe!!!
Em mạo muội lập cái thớt này là để chia sẻ và được a e trên diễn đàn chia sẻ, góp ý chứ k mục đích nói xấu hay diềm hàng ai cả...
Chuyện là thế này, hôm trước e có mua của 1 bác trên os mình 2 cái màn hình lcd gối đầu, giá cũng mềm, e mừng lắm. Liền chạy ra ĐNẵng để lắp cho con vợ 2 liền ( vì ở quảng nam k có chổ làm ), cũng nói trước tuy con vợ 2 e k vú k to, đít k tròn, da dẻ k lán mịn như vợ người nhưng e rất rất yêu thương e nó. ĐNẵng thì e cũng chả quen ai, nên e vào Thanhbinh auto, quen thì k quen nhưng hôm trước e có dán phim mấy cách nhiệt ở đây nên hôm nay lại ghé vào cho tiện.
Một em xinh tươi ra đón, hỏi làm j, em nói a có 2 cái màn hình, e có gắn vào được thì a trả tiền công, nhưng ghế a là ghế nỉ, e có làm được k? ( e rào trước nó rồi, e bảo ghế nỉ, vì e biết ghế nỉ khi gắn màn hình gối đầu vào thì sẽ khó hơn ghế da ). Nó bảo cái rụp là được, chuyện nhỏ. sau khi bàn bạc với tụi kĩ thuật nó bảo gía 5 xị, e cũng giật mình, vì tiền công ( dây cáp nối chủ cũ gởi cho e đủ cả ) đến 5 xị, thôi kệ, e cũng ok, nhưng k quên dặn nó phải làm cho thẫm mỹ, một thèn kĩ thuật nhảy vào bảo "a cứ yên tâm yên tâm,k đẹp e sẽ làm cho đẹp", 12h trưa đến nhận xe.
E để xe đó rồi dắt bà vợ cả đi khám bệnh. Trưa nó đt qua nhận xe, e hớn hở lắm, qua đến nơi, mở cửa sau nhìn vào cái màn hình gối đầu thì ÔI HỠI TRỜI ƠI...hư luôn mẹ cái ghế zin mất rồi...
Gối đầu bên tài thì còn được 1 chút...

Buồn vì Thanh Bình auto ĐN

Còn ghế bên phụ thì y như bị chó gặm vậy các bác :confused:

K cần biết khách hàng có hài lòng k, 1 em gái xinh tươi ra đưa e cái hóa đơn, công làm hết 5 xị, e chần chừ chưa đưa tiền, gọi e ấy ra, rồi nói với e ấy là e k hài lòng, e ấy mới kêu thèn A đến, bảo làm j xấu dữ vậy, thèn A bảo nó k biết, nó bảo thèn B, gọi thèn B thì nó bảo thèn C. Thấy vậy e tìm chú quản lý mà thấy chú này cũng né né e, đang bắt đèn cho con matiz nên thôi.E nản quá mới bảo với e gái " tụi e làm ăn j kì vậy, gắn cái màn hình vậy e xem có được k? ". Nó bảo thôi để e bọc da cái gối đầu lại cho a, nhìn sẽ đẹp hơn, e hỏi hết bao nhiêu tiền, nó cầm phone ai đó rồi bảo e 6 xị. e nghe mà thấy bùi ngùi, k đồng ý. Chắc nó thấy thương e nên chạy vào bảo 1 then kĩ thuật ra. Sau 1 hồi loay hoay thèn đó bảo e là nó có cách rồi, tưởng j, nó lấy ra 1 sợi dây điện rồi dùng keo dán quanh cái màn hình, bây giờ cái lcd tựa đầu nó ra như vầy nè

Vừa dán cái dây xong mấy anh kĩ thuật trong nhà bay ra trầm trồ khen quá đẹp, pro, quá thẩm mỹ...e nghe tụi nó khen mà cứ như tát vào mặt đấy các bác ạ...Còn e gái kia thì bảo nếu a muốn đẹp và sang trọng hơn thì a nên bọc da lại toàn bộ ghế xe mình...
Em tặc lười cười trừ rồi test hình ảnh, y như em dự đoán, cả 2 lcd đều bị nhiễm từ nên hiện vạch, em bảo gắn cho e cái tụ để khắc phục, nó trả lời tỉnh bơ là " cái này bên điện tử chứ e đâu có biết ". Đã vậy 1 chú nhảy vô bồi thêm " Ôi anh ơi, đồ zin theo xe nó khác, chứ độ đẽo lên như vầy là quá đẹp, quá chuẩn rồi . " Nghe vậy e ngán ngẫm quá vào tính tiền rồi ra về, trong bụng thầm nghĩ từ nay sẽ Rút kinh nguyệt...Tiền thì e k tiếc, chỉ bực là kiến thức hạn hẹp nên làm hư mất cái ghế nỉ zin...:3dandap:
E viết lên đây vài chữ để chia sẽ với a e os chứ k nhằm nói xấu ai, các bác k hài lòng j cứ việc nếm đá nhé...

Hạng B2
13/8/14
287
189
43
40
E thấy bác chủ nên bọc lại 2 cái gối,đàm phán với nó 50-50 xem sao,chứ ai để vậy,nhìn nhem nhuốc quá,còn vụ nhiễm từ là sao Bác,e chưa rõ lắm,vì e cũng mua lại 2 cái gối,về e tự gắn,thấy đơn giản mà.

Hạng D
14/8/13
2.527
13.747
113
hic, chia buồn với bác chủ. Mấy tay thợ này nguy hiểm quá, làm gì mình cũng phải kè kè sát bên mới được. Thôi cứ từ từ sẽ có phương án thẩm mỹ khác thôi ma

• Like
Reactions: quocminhanh