Tập Lái
4/6/13
2
0
1
Hôm trước em trót nghịch dại reset setting của xe, giờ khi khóa xe thì chỉ có đèn sương mù và đèn gầm sáng còn đèn cos nó không sáng nữa. Các bác giúp em với, xe em c200 2011 ạ.

Hạng B2
25/2/16
139
219
43
52
Tp Hồ Chí Minh
Khoá xe thì chỉ còn đèn dưới kiếng chiếu hậu, đèn sương mù, đèn gầm sáng thôi, đèn cos ko sáng nữa .....
Mục đích mấy cái đèn khia còn sáng là để mình dời khỏi xe (nếu ở chỗ quá tối) được an toàn, không bị giẫm đạp vào chỗ dơ thôi ....

Tập Lái
4/6/13
2
0
1
Khoá xe thì chỉ còn đèn dưới kiếng chiếu hậu, đèn sương mù, đèn gầm sáng thôi, đèn cos ko sáng nữa .....
Mục đích mấy cái đèn khia còn sáng là để mình dời khỏi xe (nếu ở chỗ quá tối) được an toàn, không bị giẫm đạp vào chỗ dơ thôi ....
Trước khi em reset thì đèn cos vẫn sáng sau khi em lock bác ạ... vậy em mới thắc mắc.

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Trước khi em reset thì đèn cos vẫn sáng sau khi em lock bác ạ... vậy em mới thắc mắc.
trong setting á.. có chế độ tắt đèn Cos liền hoặc độ trể 20-40s gì đó... khi bác tắt Cos thì nó tắt ngay hoặc 20-30-40s gì đó tùy chỉnh..
mà xe Mers có auto light thì sài auto đi bác... mấy cái chức năng điện, đèn, lạnh, cửa, kính, khóa cửa, máy móc, vận hành gì đó.vvv..mà auto của Mers mình phải bỏ tiền ra trả cho nó thì tội gì ko sài... kkk

• Like
Reactions: hoanganhdhyhp
Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Tất cả trên bảng đồng hồ hết ak. Bác vào mục setting nó có hết đấy. Em cài các kiểu có hết mà.