Tập Lái
20/12/18
0
1
2
43
Hãng xe
Mercedes
Loại xe
Mercedes C Class
Tỉnh / Thành
Hà Nội
Quận / Huyện
Quận Cầu Giấy
Số KM đã đi
3000
Năm sản xuất
2018
Địa chỉ
Linh Nam Hoang Mai
Biển số xe
30E 11084
Tình Trạng Sở Hữu
Người bán đứng tên chủ xe
Số điện thoại
0988970580
Giá
1.13
Bán Mercedes Benz C200 Model2018 Xe Đăng Ký Lần Đầu 4/2018 Màu Xanh Cavansite Odo Chuẩn 3.4 Vạn Mile. Trang Bị Động Cơ 2.0 Và Số 9 Cấp Thế Hệ Mới , 5 Chế Độ Lái , Loa Bumester .. VV Nội Thất Như Xe Mới Thiếu Cái Thùng Là Xe Mới 100%.. Bao Kiểm Tra Xe Tại Hãng Hoặc Gara Theo Ý Khách Mua .. Giá : 1,13 Tỷ LH: 0988.970580 ĐC : Công An Phường Lĩnh Nam Số 685 Lĩnh Nam - Hoàng Mai Hà Nội

Attachments

Hạng D
21/9/10
1.937
11.010
113
mấy bạn sale ngoài bắc nên dùng KM thay vì MILE
Mình hiểu các bạn muốn làm cho con số nhỏ lại nhưng thực tế thì ai cũng biết và hiểu điều đó. Làm như vậy mất công người xem phải tính toán lại số odo

15/6/15
2
12
3
43
mấy bạn sale ngoài bắc nên dùng KM thay vì MILE
Mình hiểu các bạn muốn làm cho con số nhỏ lại nhưng thực tế thì ai cũng biết và hiểu điều đó. Làm như vậy mất công người xem phải tính toán lại số odo
Dù sao cũng nói thật số km là dc mà bác.

15/6/15
2
12
3
43
thì cứ show km đi, mục đích dùng mile làm gì?
Ko ai khó chịu, mỗi bác khó chịu, thế nói từ ok ko dd phải nói ok sang tiếng việt là dạ là vâng , là có ak, ko biết từ dặm sang km là cũng nên xem lại sự hiểu biết của mình đi , ng ta đặt kiểu gì kệ , cái quan trọng ng ta khi mua xe đưa đi kiểm tra, thực tế, ng thông minh mua xe ko coi trọng quá số km hay bao nhiêu dặm

• Like
Reactions: anhql
Hạng D
21/9/10
1.937
11.010
113
Ko ai khó chịu, mỗi bác khó chịu, thế nói từ ok ko dd phải nói ok sang tiếng việt là dạ là vâng , là có ak, ko biết từ dặm sang km là cũng nên xem lại sự hiểu biết của mình đi , ng ta đặt kiểu gì kệ , cái quan trọng ng ta khi mua xe đưa đi kiểm tra, thực tế, ng thông minh mua xe ko coi trọng quá số km hay bao nhiêu dặm
chứ ko phải mục đích gian dối, lùa ai được thì lùa ah?

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
mình cũng thấy khó chịu nè bạn. ở VN mấy người xài mile. và mục đích của sale nói mile ra chỉ là nhìn cho nó ít thôi chứ chẳng có gì. nói km đi cho nhanh gọn lẹ. mua xe cũ cái đầu tiên thường làm là xem qua số km đã đi, ngồi đổi mile ra km nữa thì thôi bỏ qua cho xong, riêng mình là vậy

Hạng D
21/9/10
1.937
11.010
113
Tao thấy đầu mày toàn phân lợn, ngu hết phân thiên hạ con ak, có cần lấy cứt ko tao gửi vào sg cho mày ít để cúng tổ tiên ,
Về lại phương bắc bán xe đi em, ở đây ko chào đón cái loại mất dạy, gian dối lừa lọc như em đâu. Đây là comment cuối anh dành cho em, anh ko muốn dây dưa với cái loại như em