Hỏi/Đáp Kỹ Thuật C200 ae giúp e với.

Tập Lái
13/1/16
9
27
13
41
Tphcm
Tình hình sáng nay e đi xem mặt 1 em C200 đời 2002 (máy đỏ) chính chủ đứng tên đang sử dụng, hình thức dàn lông và nội thất e thấy ok nhưng sao e thấy lúc nổ máy tiếng kêu lớn quá cách 10m mà vẫn nghe è è.. (chủ xe kêu là đang bị hư mấy cái bạc đạn j đó nên máy gào) mà trong taplo màn hình báo mấy thứ lỗi. Ngặt cái e ko rành về dòng này nên lên đây nhờ ae nào từng đi và bít tư vấn giúp e. Chủ xe đang kêu giá 230tr e chưa trả, nếu e mua thì tầm bnhiu lấy đc ạ?

E up hình lên để ae coi giúp e! E chân thành cám ơn ạ...
C200 ae giúp e với.
C200 ae giúp e với.
C200 ae giúp e với.
C200 ae giúp e với.
C200 ae giúp e với.
C200 ae giúp e với.
C200 ae giúp e với.

Tập Lái
3/5/16
5
2
3
45
Tình hình sáng nay e đi xem mặt 1 em C200 đời 2002 (máy đỏ) chính chủ đứng tên đang sử dụng, hình thức dàn lông và nội thất e thấy ok nhưng sao e thấy lúc nổ máy tiếng kêu lớn quá cách 10m mà vẫn nghe è è.. (chủ xe kêu là đang bị hư mấy cái bạc đạn j đó nên máy gào) mà trong taplo màn hình báo mấy thứ lỗi. Ngặt cái e ko rành về dòng này nên lên đây nhờ ae nào từng đi và bít tư vấn giúp e. Chủ xe đang kêu giá 230tr e chưa trả, nếu e mua thì tầm bnhiu lấy đc ạ?

E up hình lên để ae coi giúp e! E chân thành cám ơn ạ...
View attachment 582667 View attachment 582668 View attachment 582669 View attachment 582670 View attachment 582671 View attachment 582672 View attachment 582673

Tập Lái
13/1/16
9
27
13
41
Tphcm
Mang qua đây em kiểm tra tới từng con ốc của xe trước khi quyết định mua bác ơi, cẩn thận trước không tiền mất tật mang đấy ạ.

Mấy lỗi trên có fix hết ko bác? Vì xe này của bạn ông chú nên xách đi test e cũng ngại vì người quen. E chỉ cần bít lỗi trên fix đc và tầm bnhiu lúa là e quyết lun ạ.

Hạng B2
16/9/15
170
81
28
45
May cai loi nay kg co gi la lon lao lam,nhung hoi ton kem chut.
Chung ta xem hinh tu tren xuong duoi nhe.
Hinh
so 2 la Binh accu yeu,hoac la cai de xac binh bi hong,phai dem do moi biet duoc,thay de dang kg co kho.(tu lam duoc)
so 3 la Thang bi mon roi,phai thay thoi (tu lam duoc)
so 4 5 6 la do he thong dien tu,phai dem vao gara de kiem tra he thong.kg con cach nao hon.
so 7 la nuoc lam mat it qua,cham vao la duoc,nhung phai kiem tra coi tai sao lai bi mat nuoc.

Mấy lỗi trên có fix hết ko bác? Vì xe này của bạn ông chú nên xách đi test e cũng ngại vì người quen. E chỉ cần bít lỗi trên fix đc và tầm bnhiu lúa là e quyết lun ạ.
Fix thì fix được nhưng em mua cái xe về mà phải fix thì em thấy sao sao á. Bác inbox em số diện thoại em gọi hỏi cho rõ xe bị những gì. Lỗi diện tử em có máy check chuyên dụng cho mercedes. Mấy cái nào bác tự thay được em hướng dẫn cho thay không khó đâu ạ, lại tiết kiệm. Còn bác muốn bên em xử lý hết như bác bimex nói và xử lý cái máy gào thì chắc cũng hơn chục đấy bác @@. Có gì inbox em sdt nha

• Like
Reactions: cuong1975
Tập Lái
13/1/16
9
27
13
41
Tphcm
Fix thì fix được nhưng em mua cái xe về mà phải fix thì em thấy sao sao á. Bác inbox em số diện thoại em gọi hỏi cho rõ xe bị những gì. Lỗi diện tử em có máy check chuyên dụng cho mercedes. Mấy cái nào bác tự thay được em hướng dẫn cho thay không khó đâu ạ, lại tiết kiệm. Còn bác muốn bên em xử lý hết như bác bimex nói và xử lý cái máy gào thì chắc cũng hơn chục đấy bác @@. Có gì inbox em sdt nha

Em đang trả giá nhưng chủ xe chưa chịu bán! Bác cho e số đt e mua đc dt bác ngay và lun.

Hạng B2
16/9/15
170
81
28
45
bac ma mua xe nay ve thi phai sua chua nhieu day,theo minh thi kg nen mua.coolant level ma bao den thi co the se con co van de nua....