Hạng F
11/1/10
6.130
60.378
113
Mình "nhặt" được 1 bộ bàn phím và chuột ko dây Dell, tuy nhiên ko biết làm sao để cài vào máy tính hay tivi vì nó ko có usb receiver.
Các thánh cho em hỏi là 2 món này có cài vào máy tính ko phải Dell hay tivi ko?
Xin đa tạ.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.378
113
Bàn phím và chuột mình đang dùng cũng Dell và ko có usb nhưng cài vào máy Dell. Thằng IT cài, mình ko biết.

Hạng C
7/2/17
669
67.325
93
chắc anh ý chôm trong hãng nhưng quên lấy theo cái receiver
Chắc vậy, chuẩn bị nhảy việc nên hốt được gì hay nấy rồi chất hết lên xe, băng qua hết nước Mỹ chuồn. Ác thiệt chứ. Anh nào đi cùng mà bị tó không khéo thành đồng cmn phạm!

Hạng D
16/1/13
4.800
81.108
113
bàn phím và chuột nó có encryption decryption y như wifi cho mỗi bộ để tránh bị cướp điều khiển .

Hạng F
11/1/10
6.130
60.378
113
Chắc vậy, chuẩn bị nhảy việc nên hốt được gì hay nấy rồi chất hết lên xe, băng qua hết nước Mỹ chuồn. Ác thiệt chứ. Anh nào đi cùng mà bị tó không khéo thành đồng cmn phạm!
Thằng nào nó donate ác thiệt. Hư thì cho vào khu tái chế chứ ai lại tặng thế này

chắc anh ý chôm trong hãng nhưng quên lấy theo cái receiver
Sau 1 đợt thanh lọc hết đám làm thì ít mà XL với chém gió thì nhiều nên nó dư ra 1 thùng vầy.
Cài đặt bàn phím và chuột Dell

Attachments

Hạng F
11/1/10
6.130
60.378
113
đắng lòng quạ

chúc ấy mau tìm được chóp mới nghen
Mình vô tình là trouble maker, lộn, solver nên cũng đựoc chút gọi là job sờ cu rí ti. Hơn nữa, lại có 1 lợi thế hơn hẵn bọn trắng là lưong thấp. Khi pv xin việc, sếp hỏi mày muốn lưong sao thì mình nói rõ: anh đây CNL mẫu mực, óe sống nhờ lưong, chỉ cần có wifi và ko có firewall. Cho nên, dù biết mình hay 888 trên các pho rùm, nhưng mình vẫn còn ngồi đây sau nhiều cuộc thanh lọc, đấu đá, tái cơ cấu, cải cmn tổ v.v.v, Nói chung sống ko nhờ lươn sướng thiệt! :):):)