Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cài lại Radio - Focus

Tập Lái
14/3/13
13
4
3
Tp.HCM
Tình hình là xe em sau khi đấu lại Ắc Quy thì radio báo lỗi nhe thế này:
Cài lại Radio - Focus

Bác nào biết cài lại chỉ giùm em với nha (Ấn các nút điều khiển đều không có tác dụng).
Cảm ơn các bác.

Vui confirmed
Hạng D
9/7/09
1.265
373
83
garagevui.com
Bác mở cốp đựng hồ sơ bên ghế phụ ra và nhìn bên vách trái có mãn giấy dán và có ghi mã code ,bác nhập mã code đó vào là ok .Cách nhập ,ví dụ :bác có mã[BCOLOR=#ff00ff] 2341[/BCOLOR] đầu tiên bác ON radio lên màn hình hiển thị code......0, bác nhấn phím 1 hai lần ta được mã[BCOLOR=#ff00ff]( 2 )[/BCOLOR]kế đến nhấn phím 2 ba lần ta được mã[BCOLOR=#ff00ff]( 3 )[BCOLOR=#ffffff] và tương tự ta nhấn phím ba 4 lần ta được mã [BCOLOR=#ff00ff](4 )[BCOLOR=#ffffff] cuối cùng ta nhấn phím 4 một lần ta được mã[BCOLOR=#ff00ff] (1)[BCOLOR=#ffffff] xong ta Enter phím 5 hoặc 6 là xong.Có thể bác gọi trực tiếp em hướng dẫn trực tiếp. CHÚC BÁC THÀNH CÔNG.[/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR]
[BCOLOR=#ff00ff][BCOLOR=#ffffff][BCOLOR=#ff00ff][BCOLOR=#ffffff][BCOLOR=#ff00ff][BCOLOR=#ffffff] Các vui lòng truy cập trang web http://garagevui.com[/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR]

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: phamtung818
Tập Lái
14/3/13
13
4
3
Tp.HCM
Bác mở cốp đựng hồ sơ bên ghế phụ ra và nhìn bên vách trái có mãn giấy dán và có ghi mã code ,bác nhập mã code đó vào là ok .Cách nhập ,ví dụ :bác có mã[BCOLOR=#ff00ff] 2341[/BCOLOR] đầu tiên bác ON radio lên màn hình hiển thị code......0, bác nhấn phím 1 hai lần ta được mã[BCOLOR=#ff00ff]( 2 )[/BCOLOR]kế đến nhấn phím 2 ba lần ta được mã[BCOLOR=#ff00ff]( 3 )[BCOLOR=#ffffff] và tương tự ta nhấn phím ba 4 lần ta được mã [BCOLOR=#ff00ff](4 )[BCOLOR=#ffffff] cuối cùng ta nhấn phím 4 một lần ta được mã[BCOLOR=#ff00ff] (1)[BCOLOR=#ffffff] xong ta Enter phím 5 hoặc 6 là xong.Có thể bác gọi trực tiếp em hướng dẫn trực tiếp. CHÚC BÁC THÀNH CÔNG.[/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR]
[BCOLOR=#ff00ff][BCOLOR=#ffffff][BCOLOR=#ff00ff][BCOLOR=#ffffff][BCOLOR=#ff00ff][BCOLOR=#ffffff] Garagevui.com[/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR][/BCOLOR]
Cảm ơn bác hướng dẫn chi tiết , em đã cài được rồi.
Bác nhắn cho em địa chỉ gara của bác, hôm nào em ghé chơi nha