Hạng B1
27/12/18
62
17
13
36
Em đang đi Triton 2015 thấy dân tình xôn xao về em Triton mới này, tiện thể hôm thằng em rể em đi xem xe để đổi đời xe nên em cũng hóng hớt đi xem cùng. Hôm ấy cũng sờ nắn em ấy được chút ít nên em xin chia sẻ chút cảm nhận về triton mới ạ:
Điều thay đổi đáng chú ý chính là ở ngoại thất của xe nhìn ấn tượng và góc cạnh hơn.
Phần đầu xe với các đường gờ trên nắp ca-pô được làm rõ nét và nổi bật hơn. Cản trước hầm hố với lưới tản nhiệt đen.
Đuôi xe lại thiết kế gọn gàng với cụm đèn xi-nhan LED mảnh.
Nhìn từ bên hông điểm nổi bật vẫn là những đường gân dập nổi tạo vẻ cứng cáp.
Em xe này trang bị hệ thống la-zăng 16 inch
Sự thay đổi lớn nhất về kỹ thuật là việc hộp số tự động 6 cấp nâng cấp từ hộp số INVECS II 5 cấp cũ
Hệ dẫn động 4WD mới được trang bị nhiều chế độ lái off-road khác nhau như: Đường Sỏi, bùn, tuyết, cát và đá.
Không gian của Mitsubishi không quá gò bó và chật chội. Xe đủ thoải mái cho 4 người ngồi. Ghế bọc da màu đen còn được trang bị hệ thống tự động ngắt động cơ tạm thời, cổng USB thiết kế ở vị trí phía trước.
Hệ thống cruise control tích hợp trên vô lăng, núm xoay gài cầu và các nút bấm hỗ trợ đổ đèo hay đi vào địa hình khó
Hàng ghế phía sau của Triton còn được trang bị một khay để điện thoại và một cổng USB giúp sạc các thiết bị thông minh.
Phải công nhận là em xe này quá ngon, các cụ đừng nghe mấy lời trên mạng đến tận nơi mà xem, em cũng bất ngờ vì ở ngoài em xe con ngon hơn ảnh trên mạng quá đẹp, nhìn là muốn rước về luôn

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Hôm trước xe hay có làm bài đánh giá so sánh Mitsubishi Triton 2019 với Nissan Navara thấy cũng ok các bác có thể tham khảo

Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Các cụ cho em hỏi Mitsubishi Triton mới có những nâng cấp gì mới so với đời cũ vậy.

12/6/15
323
65
28
Các cụ cho em hỏi Mitsubishi Triton mới có những nâng cấp gì mới so với đời cũ vậy.
Triton 2019 hướng đến nhiều nhu cầu một chiếc xe bán tải chạy phố, sử dụng một chiếc xe bán tải dành cho gia đình thoải mái, tiết kiệm nhiên liệu.
1. Áp dụng thiết kế Dynamic Shield giống với Xpander nên trông đẹp hơn.
2. Hệ thống khung gầm cũng được cải thiện
3. Hộp số tự động 6 cấp mới thay thế cho hộp số tự động 5 cấp
4. Hệ thông offroad được cải tiến tốt hơn với chế độ offroad Mod
5, Không gian cabin được cải thiện hơn, rộng hơn trước
6. Kích thước thùng xe rộng hơn
Triton Kích thước nhỏ hơn nên dễ dàng xoay chuyển trong thành phố

Hạng B2
12/6/15
234
39
28
Bác nào thích bán tải thì hốt nhanh đi không 10/4 thuế trước bạ tăng 6% thì mất mẹ mấy chục củ

Hạng B2
13/8/15
217
35
38
Mít từ trước giờ nổi tiếng xe bền, tiết kiệm nhiên liệu, thiết kế em này nhìn ấn tượng, mạnh mẽ thật. Nhưng lại thất hẹn với em rùi, anh chưa đủ xiền để rước em về

Hạng B2
11/6/15
274
60
28
Triton sẽ không làm bạn thất vọng. Trong các dòng bán tải thì triton có hàng ghế sau ngồi thoải mái nhất rồi đó bạn, dù không ngã nhưng không đứng như các dòng khác. Nay 2019 ra, thiết kế ngôn ngữ mới, đã vậy còn có thêm hút quạt điều hoà cho hàng ghế sau và hệ thống điều hoà chính của Mit nữa.

Hạng B1
4/5/18
57
13
8
43
Em đi xe cũ đã thấy ngon rồi, cụ nào hốt thì cứ bản cao nhất mà hốt