Hạng D
3/5/17
1.050
93.573
113
Mới tối qua người nhà mình bị móc bóp, ở siêu thị coopmart Phan Văn Trị, mới tí tuổi đầu, chắc tầm 11-12 tuổi
Các anh cẩn thận khi đi siêu thị-bé tí tuổi đã là móc túi

Hạng C
14/7/19
848
31.602
96
Thấy tội nghiệp chứ ko muốn trách móc gì, bằng ấy tuổi con minh chả biết gì
Con mình 10t. đi học võ. thằng bạn học võ chung 13t. cho mượn cây súng đồ chơi gì đó bằng cao su nhỏ xíu ( nge con mình nói nhỏ xíu à ba) xong.
Mấy hôm sau học võ, thấy cu đó hay đi ra với con mình to nhỏ xì sầm.!? về hỏi con nói chuyện gì với bạn vậy?

Ba: 200k là nhiu ba.? em hỏi uhm con nói típ đi ba nói.
F1: nãy bạn đó nói con đền 200k thôi. vì bạn đó đưa con mượn cây súng nhỏ xíu à rồi giởn sao mất. Bạn đó dặn đền 200k đừng nói ba bạn biết nha.!
Em: hỏi, sao bạn đó biết con có tiền mà đền?
F1: con nói con có con heo, ba mẹ cho tiền bỏ để dành nhìu lắm. bạn đó kêu móc ống heo đền 200k thôi.

Hạng D
2/3/11
2.435
29.215
113
Con mình 10t. đi học võ. thằng bạn học võ chung 13t. cho mượn cây súng đồ chơi gì đó bằng cao su nhỏ xíu ( nge con mình nói nhỏ xíu à ba) xong.
Mấy hôm sau học võ, thấy cu đó hay đi ra với con mình to nhỏ xì sầm.!? về hỏi con nói chuyện gì với bạn vậy
F1: nãy bạn đó nói con đền 200k thôi. vì bạn đó đưa con mượn cây súng nhỏ xíu à rồi giởn sao mất. Bạn đó dặn đền 200k đừng nói ba bạn biết nha.!
F1: con nói con có con heo, ba mẹ cho tiền bỏ để dành nhìu lắm. bạn đó kêu móc ống heo đền 200k thôi.
Cần thận nó dụ tới thứ khác nữa đó anh

Thánh Nhảm
10/3/17
821
76.765
93
47
Mấy hôm sau học võ, thấy cu đó hay đi ra với con mình to nhỏ xì sầm.!? về hỏi con nói chuyện gì với bạn vậy?

Căng hè.
Hóng a gq sao.
Dụ này thầy TS chưa dạy.

• Haha
Reactions: Beach