duo
Tập Lái
29/10/04
3
0
0
thưa các bác,
em là em máu ròi, nhưng phải chi mà xiền nhiều thì ít nghĩ thì tốt quá. khốn nhưng mà xiền ít thì cứ phải ngon bổ rẻ, giá cả trên hiệu năng phải cao cao tí.
em mong các bác giúp em với, bác nào đi ròi, thì review cho em cái để em rộng đường chọn lựa.
em xin cảm ơn trước ạ

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
RE: các anh cho em cái review của price cd5 ps với ạ

ít hao xăng
phụ tùng rẻ
bề ngoài xấu
nội thất chán

nếu cho thuê
mau hoàn vốn
nếu để đi
cũng yên tâm
không sợ trộm
không sợ hẻm

mời các bác
thêm vài ý

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Muốn chở đồ
tìm xe khác
:D:D:D

Hạng B2
18/9/04
295
4
18
Đâu đó

Hồi nọ em có chạy thử cái xe cũ của ông anh, thấy tròng chành như thuyền thúng ấy

duo
Tập Lái
29/10/04
3
0
0

em cảm ơn các bác đã cho mấy ý vàng ngọc
chứ em thì người nhỏ nhẹ nên không sợ tròng trành
lại nữa, em là em đi xe một mình hay với bạn chứ không có định chở đồ đâu, em thấy cái cửa sau mông của nó cũng được khá khá đấy chứ
quên, em chưa tả cái mục đích là mua cái rẻ rẻ, đi chừng 2-3 năm rồi có xiền mới đổi xe xịn ạ
--------------------------------------
em lại xin hỏi thêm ạ
vẫn là từ mấy ý các bác đã giúp em, vậy thì còn có lựa chọn khác thay thế cho em này không các bác?
em lại xin cảm ơn trước ạ

Last edited by a moderator:
LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Nếu bác là người mới biết lái xe hay mua xe lần đầu thì xe kia cd5 là một chọn lựa đúng, nếu bác trong ý tưởng vẫn không thích xe HQ lắm thì có thể chuyển wa 1 số xe đã qua sử dụng các hiệu nổi tiếng như honda, toyota,... đời từ 90 trở về trước.

Vấn đề chòng chành gì đấy chỉ là cảm giác thôi các bác ạ, khối taxi CD5 chở 2 người + 2 cái vali lớn như tui đã thấy chạy o o ngoài đường.

Hạng B2
6/5/04
188
2
18
Ha Noi

Mua đại đi bác ạ, với tiêu chí đi 4-5 năm, khoảng 100K Km, không am hiểu xe ô tô nhiều, ít phải đăng kiểm, ngại phải sửa vặt, giá cả vừa phải so với thời điểm hiện nay, thì bác chọn CD5 PS là hợp lý. Ngoài ra nó còn có ưu điểm là gầm cao.
Chúc bác nhanh có xe, không củ chuối lại tăng giá khó nhai