Tập Lái
13/12/12
3
0
0
Chào các bác ah ! Số là nhà em tính cuối năm nay sẽ cưới 1 cô vợ 2 về để tiện việc đi lại và tầm nhắm đã là em KIA OPTIMA nhập .. Bác nào đã đi và đang đi có thể cho em biết tí thông tin hữu ích về em nó dc không ah ? Chẳng hạn là về giá cả , mua ở đâu thì tốt , v.v... Em đang tính mua bên Trường Hải mấy bác thấy sao ? Em thì máu em này lắm rồi nhưng phải hỏi thêm chút ý kiến của các bác đã đi trước xem như thế nào mong các bác tận tình giúp em ah . Lần đầu mua oto nên còn gà lắm ^^

mgp confirmed
Hạng D
24/6/10
1.180
2.748
113
46
Q.7 TPHCM
Xe này ít người đi nên chắc là có ít người giải đáp thắc mắc của bác.Cứ tới showroom xem tận mắt,sờ tận tay bác ah.Riêng cá nhân em thấy con này đẹp nhưng người mua phải iêu thương hiệu Kia lắm mới bỏ tiền ra để lấy em này

Tập Lái
13/12/12
3
0
0
Dzạ em cũng đã có đến Showroom và xem rồi bác ah , em thấy cũng đẹp và đầy đủ options hơn những xe trong cùng phân khúc nên cũng thấy đáng tiền .. Nói thật với bác các bác chê em gà em chịu chứ nếu so sánh giữa Optima vs Mec C200 vì ngang ngữa giá tiền thì em vẫn thích em này vì full options chứ còn mec c200 chỉ dc có mỗi logo mec , em nói vậy có đúng ko các bác ? Xin các bác chỉ giáo thêm cho em ...

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Xe này dáng đẹp, nội thất rộng rãi, nhiều đồ chơi

Hạng B2
15/8/12
165
17
18
Em thấy Bác chọn Optima là lựa chọn hợp lý rồi đấy. Giá cả phù hợp, mẫu mã đẹp, nội thất hiện đại. Dòng xe Optima nhập nên đảm bảo Bác là cách âm cực tốt. Cần gì tư vấn thì bác alo em nhé. Không biết Bác ở đâu, nếu ở TPHCM thì Bác đến Showroom Nguyễn Văn Trỗi xem xe trực tiếp nhé. Em sẽ tư vấn tận tình cho.
Đảm bảo khi xem xe bác sẽ mê liền.
KIA Nguyễn Văn Trỗi
ĐT: 0909.532.241 - MR- THUẬT

KIA_LIFE nói:
Không bác nào có thể giúp em đc hết ah. ???
Optima thì chỉ có hàng nhập thôi bác à. Hiện tại thì em nó là dòng cao cấp mà nên bác cứ yên tâm. Với hiện tại bên em đang có chương trình giá tốt đó nên em nghĩ bác đã máu thì làm luôn đi. Không bác cứ ra chỗ SR gần nhất để bên em sắp xếp cho bác lái thử để cảm nhận luôn, đảm bảo ko hối hận đâu bác.

Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
quangvinhkia nói:
KIA_LIFE nói:
Không bác nào có thể giúp em đc hết ah. ???
Optima thì chỉ có hàng nhập thôi bác à. Hiện tại thì em nó là dòng cao cấp mà nên bác cứ yên tâm. Với hiện tại bên em đang có chương trình giá tốt đó nên em nghĩ bác đã máu thì làm luôn đi. Không bác cứ ra chỗ SR gần nhất để bên em sắp xếp cho bác lái thử để cảm nhận luôn, đảm bảo ko hối hận đâu bác.

máu thì múc thôi pác ơi